Announcement

Collapse
No announcement yet.

เข้ากันมั้ย???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เข้ากันมั้ย???

คือผมใช้
    cpu x2 4000+
    m/b asus mx se
    ram 1 g 2ตัว
    ้hd 160 g
    จอ 19 LG
    ถ้าผมจะซื้อ
    86GEF8HDFEXX 8600GT 256MB DDR3 128bit OC
    มาใส่จะไปกันได้ดีหรือป่าวครับ ขอบคุณครับ

ของ galaxy ครับ 3350

Comment

ได้อยู่แล้วคับ ไม่มีปัญหา

Comment

สบายๆเลยคับ

Comment

ของเดิมใช้ของ
          palit 7300 GT 256 mb 128 bit GDDR 3
          เล่นเกมส์ juiced ( รถแข่ง) สะดุดสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by choat View Post
            ของเดิมใช้ของ
            palit 7300 GT 256 mb 128 bit GDDR 3
            เล่นเกมส์ juiced ( รถแข่ง) สะดุดสุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
            juiced ตัวนี่ภาค2ที่เพิ่งออกมามั้ยอะคับ ของผมก็ตุกสุดๆเหมือนกันอะ สะดุดตั้งแต่ฉากเลย เหมือนกะเอาเกมของคอนโซลมาเล่นในคอมยังไงไม่รู้อะ

Comment

Originally posted by jojoonline View Post
              juiced ตัวนี่ภาค2ที่เพิ่งออกมามั้ยอะคับ ของผมก็ตุกสุดๆเหมือนกันอะ สะดุดตั้งแต่ฉากเลย เหมือนกะเอาเกมของคอนโซลมาเล่นในคอมยังไงไม่รู้อะ
              ใช่ครับไม่รู้ทำไมถึงเป็นเช่นนี้

Comment

Originally posted by choat View Post
                คือผมใช้
                cpu x2 4000+
                m/b asus mx se
                ram 1 g 2ตัว
                ้hd 160 g
                จอ 19 LG
                ถ้าผมจะซื้อ
                86GEF8HDFEXX 8600GT 256MB DDR3 128bit OC
                มาใส่จะไปกันได้ดีหรือป่าวครับ ขอบคุณครับ
                อ่าว ยังไม่ไปซื้ออีกเหรอ -*-

Comment

Originally posted by nawachookit View Post
                  อ่าว ยังไม่ไปซื้ออีกเหรอ -*-
                  ยังเลยครับวันนี้โทรไปถามที big c ที่ราชบุรีเขาบอกว่าของหมดเหลือแต่ตัว5700ครับ
                  ต้องรอวันเสาร์หรือวันอาทิตย์น่ะครับ

Comment

คนราชบุรีเหมือนกานนิ
                    เอิ๊กๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by luckybelle View Post
                      คนราชบุรีเหมือนกานนิ
                      เอิ๊กๆๆๆๆ
                      ท่านอยู่ อ.อะไรครับ

Comment

m/b ของผมสามารถ oc ได้มั้ยครับ
                        cpu ด้วยครับ
                        แล้วไม่รู้ว่า ไฟจะพอหรือป่าว 450 w แบบบ้านนอกน่ะครับ

Comment

Working...
                        X