Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับเรื่อง8600GT OC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับเรื่อง8600GT OC

คือผมซื้อแรมมาเพิ่มจากเดิม1G เป็น3G ความเร็วbus 667 เท่ากันหมด แต่คนละยี่ห้อมีPQI1/คอแซร์2(เป็นชุดkit)

ทำไมกาด8600GTของผม ยังเป็น 256mbอยู่ละครับ มันต้องไปปรับอะไรตรงไหนหรือป่าวครับ

ผมใช้ galaxy 8600gt ddr3 OC อยู่นะครับ

ขอบคุณครับ

ตัวนี้ไม่มี turbo นี่ครับ 256 ยันวันตายไม่ใช่รึ

Comment

เเรมเครื่องครับ ไม่ใช่เเรมการ์ด - -

+ไม่มี turbo อด ครับ อิอิ

Comment

hardware house นี้ไม่ไหวเลย โกงอีกละ

Comment

Originally posted by hayabusa View Post
          hardware house นี้ไม่ไหวเลย โกงอีกละ
          โกงยังไง มันเป็นสเปคของการ์ดครับ

เหอๆ ระวังเด๋วเค้าฟ้องหมิ่นประมาทน้าท่าน

Comment

Originally posted by hayabusa View Post
            คือผมซื้อแรมมาเพิ่มจากเดิม1G เป็น3G ความเร็วbus 667 เท่ากันหมด แต่คนละยี่ห้อมีPQI1/คอแซร์2(เป็นชุดkit)

ทำไมกาด8600GTของผม ยังเป็น 256mbอยู่ละครับ มันต้องไปปรับอะไรตรงไหนหรือป่าวครับ

ผมใช้ galaxy 8600gt ddr3 OC อยู่นะครับ

ขอบคุณครับ
            ถ้าใช้ Vista ถึงจะ แชร์ ได้ครับ

Comment

เค้าบอกว่ากาดตัวที่ผมซื้อมาถ้าใส่แรม2h\gมันจะกลายเป็น512 ผมเลยเอามา

พอใส่จริงไม่เป็น512เป็น 256 เมื่อเดิม

หรือว่าต้องใช้Vista
              Last edited by hayabusa; 5 Jan 2008, 16:12:52.

Comment

Working...
              X