Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงwindowอะไรดีคับจะซื้อพรุ่งนี้เเล้วคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

XP อีกเสียงครับ

Comment

XP ครับ
      ผมใช้อยู่ P5KSE

Comment

XP Pro Sp2 (ตัวดั้งเดิมนะ) แล้วต่อเน็ตUpDate นี่แหละเสถียรสุดๆ ...ลองดิ แจ๋วจิง

Comment

XP SP2 ครับ

Comment

โหวตให้ XP อีกเสียงครับ อิอิ

Comment

ผมเคยลง 2 os ไปละ - - ลบวิสต้าเลย ปัญหาเยอะมากๆ เล่นเกมเก่าๆบางเกมไม่ได้ เลยเล่นxpดีละ ไม่เปลืองspaceด้วย

Comment

สนับสนุน vista อีกเสียงคับ วิสต้าถ้าปิดเซอวิสบางตัวก็เร็วพอๆกับ XP นะคับไม่อืดเคยทดสอบกับ notebook ที่เป็นเซเลรอน แรม 1G ก้อไม่อืดเท่าไหร่นะคับ อีกอย่างคือวิสต้าใช้งานง่ายนะคับ คนที่พูดว่าวิสต้าใช้ยากนั้นท่านลองเล่นนานแค่ไหนคับ

ท่านจำสมัย WIN98 เปลี่ยน เป็น XP ได้ไหมคับ ทำไมตอนนั้นมีแต่คนบอกว่า 98 ดีกว่า เร็วกว่า ง่ายกว่า แล้วถามว่าคนที่พูดตอนนั้น ถึงเวลานี้ใช้ WIN อะไร แล้วตอนนี้คนเราต้องเปิดกว้างคับ VISTA ใช้ยากแค่ 1-2 อาทิตย์แรกแค่นั้นแหละคับหลังจากนั้นมานจะง่ายมากๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by tineny View Post
                  สนับสนุน vista อีกเสียงคับ วิสต้าถ้าปิดเซอวิสบางตัวก็เร็วพอๆกับ XP นะคับไม่อืดเคยทดสอบกับ notebook ที่เป็นเซเลรอน แรม 1G ก้อไม่อืดเท่าไหร่นะคับ อีกอย่างคือวิสต้าใช้งานง่ายนะคับ คนที่พูดว่าวิสต้าใช้ยากนั้นท่านลองเล่นนานแค่ไหนคับ

ท่านจำสมัย WIN98 เปลี่ยน เป็น XP ได้ไหมคับ ทำไมตอนนั้นมีแต่คนบอกว่า 98 ดีกว่า เร็วกว่า ง่ายกว่า แล้วถามว่าคนที่พูดตอนนั้น ถึงเวลานี้ใช้ WIN อะไร แล้วตอนนี้คนเราต้องเปิดกว้างคับ VISTA ใช้ยากแค่ 1-2 อาทิตย์แรกแค่นั้นแหละคับหลังจากนั้นมานจะง่ายมากๆๆๆๆ
                  ผมยังใช้ XP อยู่นะคับเพราะที่บ้านเป็นเครื่องเก่าแต่ที่ทำงาน คอมพิวเตอร์ที่ผมขายเขาลงวิสต้ามาเลยได้เล่นประจำ

Comment

XP ชัวร์ๆ

Comment

Vista สำหรับผมมันยังไม่รองรับโปรแกรมบางอย่างที่ผมต้องใช้ทำงานเลยไม่ใช้ครับ

Comment

XP ครับ vista ไม่รองรับหลาย ๆ โปรแกรมครับ เหมือนโดนบังคับให้ใช้ ไม่มีทางเลือก XP มีตัวเลือกเยอะกว่ามากครับ

จะเล่น vista ก็ต้องรอดู SP1 อย่างเดียวครับ ตอนนี้ยอดขาย XP ยังพุ่งขึ้นทุกปีครับ ไม่มีแนวโน้มว่าจะลดลงในตอนนี้

Comment

เเต๊งกิ้วทุกๆท่านคับ เด๋วบ่ายๆนี้จะออกไปซื้อละ

Comment

นาทีนี้ยังต้องยกให้ XP อยู่ครับ.......แต่อนาคตยังไงก็คงต้องยกให้ Vista หล่ะครับ

Comment

Windows XP Service Pack 2

Comment

XP สงสัยได้อยู่ด้วยกันไปอีกนานคับ ลงธีมวิสต้าเอาความสวยงามของมันเพียงอย่างเดียวพอ อิอิ

Comment

Working...
                                X