Announcement

Collapse
No announcement yet.

8800 GT ของ GIGABYTE ทำไมราคาถูกว่ายี่ห้ออื่นจังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8800 GT ของ GIGABYTE ทำไมราคาถูกว่ายี่ห้ออื่นจังครับ

เท่าที่ดูจาก web ร้าน JIB

GIGABYTE - 8,480
    MSI - 9,580
    XFX - 9,650

ไม่ทราบว่าใครเคยใช้แล้วยังครับของ GIGABYTE มีปัญหาอะไรรึเปล่า
    ผมสนใจอ่ะครับ พอดีเห็นว่าถูกกว่าเจ้าอื่น

เคยถามที่ร้าน JIB รู้สึกจะประกันของ scanner เลยราคาถูกครับ
    ส่วนเรื่องเคลมนั้นอีกเรื่อง

Comment

ไม่น่าจะมีปัญหานะ...แต่ประกัน Scaner คนเลยค่อยซื้อล่ะมั้ง ลองหาประกัน Com7 ไม่ก็ ซินเนคจะดีก่า

Comment

อืม.. ราคามันต่างกันเยอะพอสมควรครับ ตอนแรกก็ลังเลอยู่ครับ แต่ถ้าเป็น Scanner ขอบ๊ายบายดีกว่าครับ

Comment

ของผมซื้อของไม่เน้นประกัน เอาแค่มีเป็นใช้ได้

Comment

เคยใช้ครับ ตอนนี้เอาไปแลก 3870 มา - -*
            ใช้ได้ดีไม่มีปัญหา core 600 mem 1800
            เป้น reference pcb สีเขียวครับ ซื้อตอน 9400 ตอนนั้น msi oc 9500 แต่ pcb สีแดง
            เลยเลือก gigabyte ครับ ส่วนเรื่องประกัน ยังไม่เคยใช้บริการครับ

Comment

scaner = ความในๆ คือค้นหาให้เจอตอนส่งเคลมมั่ง อิอิ ล้อเล่นครับ

Comment

ที่ถูกกว่าชาวบ้านเพราะต้องการตีตลาดการ์ดจอครับ
                ช่วงนี้โอกาศดี ถ้าไม่คิดมากไป ก้ซื้อตัวนี้ครับ ถูกดี

Comment

อย่าไปคิดมากดูเงินในกระเป๋าแ่น่นอนกว่าคับ

Comment

ไม่คิดไม่ได้นะครับ อนาคตใครจะรู้ เสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่าย เราเตือนคุณแล้ว 5555555+

Comment

8400 จริงอะ

Comment

ซื้อไปก็ดีนะ เพราะขึ้นชื่อว่า GIGABYTE แล้ว คงจะไม่เสียง่ายๆ หรอก

Comment

Working...
                        X