Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตามหา MB AM2 ของ MSI ที่เป็น mATX

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตามหา MB AM2 ของ MSI ที่เป็น mATX

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=140069

ของได้ Chipset ของ NVdia อ่ะครับ

ใครมีลองเสนอมาที

หรือใครรู้ที่ซื้อ ที่จำหน่าย บอกทีครับ ขอบคุณ ครับ

เดิน 1000 ทิพ ไม่มีขายเลยครับบอร์ดของ MSI

อยากได้ตัวใดตัวหนึ่งอ่ะครับ

1.) K9N6SGM-V/K9N6PGM-FI/K9N6PGM-F

2.) K9NGM4

3.) K9NGM3

4.) K9NBPM2-FID

อยากถามว่า

กระผมจะหาซื้อผลิตภัณฑ์ของท่านได้ที่ไหนครับ

ต้องโทรไปสั่งโดยตรงผ่าน MSI-Thailand รึเปล่า เพราะไม่เห็นมีตัวแทนจำหน่ายเลยครับ

อยากใช้ผลิตภัณฑ์ ของ MSI น่ะครับ แต่หายากอ่าครับ

รบกวนตอบข้อสงสัยทีครับ ขอบคุณ

ตัวแทนจำหน่ายเมนบอร์ดของ MSI ตอนนี้จะเป็น 4System ครับ

ถ้าท่านไม่รีบรอปลายอาทิตย์หน้าจะมีเมนบอร์ดรุ่น

1.) K9N6SGM-V/K9N6PGM-FI/K9N6PGM-F

นี้เข้ามาพร้อมกับบอร์ดรุ่นอื่นๆอีกนะครับ

เนื่องจากมาทางเรือจึงอาจจะช้าน่อย

แต่รับรองว่าได้เจอแน่ครับ

ตอนนี้เราได้ส่งบอร์ดบางรุ่นเช่น

P35 Neo2-FR
    P35 Platinum
    K9A2 Platinum
    K9A2 CF-F

ให้ร้าน

TK
    M&D
    Compute&More

ไปขายแล้วครับ ลองไปสอบถามดูได้ครับ ถ้าสนใจรุ่นอื่นก็ลองติดต่อร้านเหล่านี้ได้เลยครับ

หลังจากนี้คงจะหาซื้อเมนบอร์ดของเราได้ง่ายขึ้นแล้วครับ

Comment

ใจชื้อแล้วครับมีความหวังได้เล่น am2+ กะบอร์ด MSI ว่าแต่สินค้าประเภทอื่นมีเอาเข้ามามั่งไหมครับ พวก MP3/4 กาดจอ อะไรประมาณนี้อ่ะ

แล้วถามนิดสุดท้ายน่ะครับ

บอร์ด MSI ที่เป็น mATX นี่มีฟังก์ชั่นการทำงานหรือลูกเล่นเจ๋งมากไหมครับ

เพราะของ MSI เคยเล่นแต่รุ่น Top อ่ะครับไม่เคยเล่นพวกตัวที่เป็น mATX ช่วยตอบทีครับ

Comment

Originally posted by 060636595 View Post
        ใจชื้อแล้วครับมีความหวังได้เล่น am2+ กะบอร์ด MSI ว่าแต่สินค้าประเภทอื่นมีเอาเข้ามามั่งไหมครับ พวก MP3/4 กาดจอ อะไรประมาณนี้อ่ะ

แล้วถามนิดสุดท้ายน่ะครับ

บอร์ด MSI ที่เป็น mATX นี่มีฟังก์ชั่นการทำงานหรือลูกเล่นเจ๋งมากไหมครับ

เพราะของ MSI เคยเล่นแต่รุ่น Top อ่ะครับไม่เคยเล่นพวกตัวที่เป็น mATX ช่วยตอบทีครับ
        การ์ดจอก็มีขายครับเป็นประกันเดียวกับ ARC

ส่วนพวก MP3 ไม่ได้ทำแล้วครับ ทามตลาดไม่ไหว

บอร์ด MSI ที่เป็น mATX ก็มีลูกเล่นพอตัวครับ อันนี้แล้วแต่ละรุ่นครับฟังค์ชั่นจะไม่เหมือนกัน

Comment

Working...
        X