Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบราคาของการืด 2 ตัวนี้ครับ พลังสี 3850 กับ Gigabyte 8800GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบราคาของการืด 2 ตัวนี้ครับ พลังสี 3850 กับ Gigabyte 8800GT

ของใหม่ มีท่านไหนพอทราบราคามั่งไหมครับ พลังสี 3850 256M กับ Gigabyte 8800GT 512M แล้วพอจะทราบไหมครับว่า GIgabyte 8800GT มีประกันอื่น ที่ไม่ใช่ Scanner ไหมครับ ขอบคุณครับ

ถ้าไม่ได้คิดอะไรมาก 2 ตัวนี้สูสีมากๆครับ ทั่งความเร็ว ความละเอียด สีสัน
    ซื้อๆไปเหาะ 3850 ถูกก่าใช้ได้เหมือนกัน

แต่ในความคิดผมว่า 8800GT น่าจะดีกว่านะครับ 2 ตัวนี้ต่างกันไม่เยาะต้องสังเกตุตอนใช้งานดูหลายๆเกมส์อ่ะ

Comment

3870 ยังเทียบไม่ได้ แล้ว 3850 จะสู้ได้ไง

Comment

เป็นผม เอา HD3850คับผม เพราะสีสันมานสวยกว่าถึงจะไม่แรงเท่า 8800GT

ปล.คุ่มค่าก่ะเงินที่เสียไปมากกว่า

Comment

HD3850 ประมาณ 6000฿ +-นิดหน่อย
          GF8800GT ประมาณ 9000฿ +- นิดหน่อย
          ความแรงตามราคา
          Gigabyte น่าจะมีของ Com7 มั้งแต่คงหายาก นะ
          *แล้วแต่งบ งบถึงแนะนำ GF8800GT งบจำกัดก็ HD3850 ก็พอได้

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

Originally posted by scops View Post
              ถ้าไม่ได้คิดอะไรมาก 2 ตัวนี้สูสีมากๆครับ ทั่งความเร็ว ความละเอียด สีสัน
              ซื้อๆไปเหาะ 3850 ถูกก่าใช้ได้เหมือนกัน

แต่ในความคิดผมว่า 8800GT น่าจะดีกว่านะครับ 2 ตัวนี้ต่างกันไม่เยาะต้องสังเกตุตอนใช้งานดูหลายๆเกมส์อ่ะ
              อ่านแล้วงงครับ

ที่สำคัญคือเขาถามราคาครับ ไม่ได้ถามตัวไหนดีกว่า

ปล.ราคา 3850 แล้วแต่ร้านครับ ประมาณว่าโดยทั่วไปจะขายกันซัก 6,400 ครับ ส่วน 8800GT ตัวที่ว่าเจอร้าน M&D ตัวนึง (ชั้น 4 มั้ง ท้าย ๆ ห้าง) ขายอยู่ 8,XXX แต่ป่านนี้คงไปแล้วแหละครับ (เล่น Spark ไปเลย หน้าตาไม่ดี แต่มีคะแนนขยัน)

Comment

ทำไมคนชอบบอกว่า 3850 มันแรงเท่า 8800gt อ่ะงง

Comment

ถ้าเอาความคุ้มค่าตอนนี้ 3850 คุ้มค่าครับ ถึงจะแรงไม่เท่า 8800GT แต่ก็เล่นเกมส์ High (อาจจะยกเว้น Crysis)ได้หมดเกือบๆทุกเกมส์ในเวลานี้ครับ ถ้าไม่ Res สูงๆนะครับ Gigabyte ถูกจิงแต่เสียตรงประกันครับ
                  เรื่องราคาลองดูที่นี่ครับ http://www.busitek.com/forms/pricelist.html

Comment

update ราคากันหน่อย Gigabyte 8800 GT 8000+ ไม่ถึง 9 พันแล้วครับ ผมซื้อมา 8500 ดันไปซื้อตอนปีใหม่เลยไม่มีทางเลือกเลย

Comment

Working...
                    X