Announcement

Collapse
No announcement yet.

case atx กับ M/B atx มันใส่กันได้มั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• case atx กับ M/B atx มันใส่กันได้มั๊ยครับ

ช่วงนี้ปัญหาเยอะจิงจิ๊งง พอดีจะไปซื้อยู่แล้วอ่ะครับ เลยขอ ชัวร์ๆที่สุด

ตั้งชื่อกระทู้ผิดคร๊าบ

จริงๆคือ case atx กับ M/B micro atx มันใส่กันได้มั๊ยครับ
    Last edited by bassthank; 5 Jan 2008, 04:55:26.

มันก็แบบเดียวกันตามชื่ออยู่แล้วนิครับ มันก็ต้องไส่ได้ซิครับ

Comment

อิอิ ตามพี่เค้าเลย อิอิ

Comment

อิ๊บอ๋ายละ รีบพิมพ์ไปหน่อย คือจะหมายความว่า

case atx กับ M/B "micro" atx มันใส่กันได้มั๊ยครับ

Comment

ได้

Comment

caseใหญ่ใส่Boardเล็กได้ ส่วนมากมีรูยึดเผื่อมาด้วย caseเล็กลำบากเรื่องการใส่การ์ด กะservice

Comment

Working...
            X