Announcement

Collapse
No announcement yet.

Wireless MODEM ADSL Router 54Mb ADSL-II Router TP-Link (TD-W8910G) ตัวนี้ใช้งานเป็นย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Wireless MODEM ADSL Router 54Mb ADSL-II Router TP-Link (TD-W8910G) ตัวนี้ใช้งานเป็นย

Wireless MODEM ADSL Router 54Mb ADSL-II Router TP-Link (TD-W8910G) ตัวนี้ใช้งานเป็นยังไงบ้างครับ สัญญาน ดีไหมครับ ราคา1,610 บาท
    และควรใช้ การ์ดWireless แบบ เสียบในเครื่องหรือแบบ USB ไร้สายดีครับ

3 วันแล้วยังไม่มีใครตอบเลย
    แงแง

Comment

ผมไม่รู้ว่าดีไหมนะ
      แต่พอเอามาแทน ตัวเก่าแบบ usb รู้สึกว่าความเร็วมันหายไปเยอะเลยนะครับ
      แต่ผมก็ถือว่าไม่ได้ลำบากอะไรเพราะว่าแบบเ่ก่ามันหลุดบ่อยแต่แบบนี้ไม่หลุดเลย
      ก็ถ้าเทียบกันแล้วก็เรื่อยๆแต่ยาวๆ อะครับ

Comment

ผมก็ใช้อยู่ครับ ก็ดีนะ สัญญานไวเลสก็ประมาณ 70-80 เมตร ในที่โ่ล่ง ที่คุณ kamahltew บอกความเร็วหาย ติ้กเครื่องหมายถูก ตรงหัวข้อ Enable Quality Of Service (อยู่ในหัวข้อ Advance>wan)หรือยังครับ
        เพราะแต่ก่อนผมก็เป็น พอทำตรงนี้ความเร็วปรกติเลย
        ผมใช้ 24 ชม. ทุกวันไม่มีปัญหาครับ เพียงแต่ตอนนี้อยากได้ ของ Linksys มาแทนเพราะมันจำกัดแบนวิทได้น่ะ
        กะจะปล่อยแชร์สัญญาน
        Last edited by termrag; 19 Jan 2008, 18:25:00.

Comment

ผมชอบประกันนะครับของ TP-LINK

Comment

ผมใช้อยู่ครับ ตัวนี้ ติดตั้งง่าย สัญญาณแรงแต่มัน หลุดข่อนข้างบ่อยอะครับ ซื้อมาได้ 2 วัน

แล้วมันก็ต่อให้เองอย่างรวดเร็ว ไม่รู้มันจะหลุดทำไม

โน๊ตบุคใหม่ๆ ซื้อมาได้ 2 วัน เช่นกัน

ใครพอจะมีวิธีแก้ไหมครับ

Comment

ผมใช้อยู่ครับเกือบปีแล้ว ก็ปกติดี เปิดทิ้งเป็นวันยังไม่เป็นไรเลยครับ

ตอนนั้นซื้อที่ it บางแค 1,800
              และโดยส่วนตัวชอบประกันครับ L/T

Comment

ตัวนี้ใช้ดีครับ ที่สำคัญ ประกันตลอดอายุการใช้งาน

Comment

ผมซื้ออตอนที่มันออกมาใหม่ๆเลย 2100 บาท งะ ถึงวันนี้ยังดีอยุ่เลยไม่มีปัญหาอะไร

Comment

Working...
                  X