Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำร้านใน IT Square ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำร้านใน IT Square ทีครับ

แนะนำร้านใน IT Square ทีครับ อยู่ตรงแยกหลักสี่อ่ะ ใครอยู่แถวๆนั้นแนะนำร้านทีคับ นอกจากร้าน HWH

มาตรงงามวงศ์วานดีกว่ามั้ยครับของถูกกว่าเยอะเลย แถมมีร้านแต่งเคสตรงชั้น 3 ประมาณ3 ร้านแล้วด้วย หรือจะเลยไปเซียร์เลยก็ดีครับ

Comment

อย่าไปเลยครับ IT ไม่มีไรเลย ของแพงด้วย

Comment

ผมไปดูร้าน Hard Ware House มาแล้ว ราคาก็เท่าๆกับที่อื่นมีแต่ E6300 ยังขาย 7450บาท แล้วก็ MB ASUS P5B 5950บาท สองอันนี้ยังขายแพงกว่าที่อื่นอยู่

Comment

ไปเซียร์ดีกว่าเยอะนะผมว่า ถ้าเทียบกะที่หลัก4

Comment

เมื่อวานเพิ่งไปมา แอบไปส่องแรมเล่นๆ ดี เห็นมี kington chip hynix FP-Y5 ด้วยนะครับ
            แต่เป็น 512/667 ถามราคา ไป ===> 2,600 ครับ
            T_T
            เลยรีบคืนเลย แพงอะ!!

Comment

บ้านผมอยู่แถวนั้นแต่ผมยังไป zeer เลยครับ เพราะของที่ it หลักสี่แพงกว่าปกติทุกอย่างเลย

Comment

Working...
              X