Announcement

Collapse
No announcement yet.

C2D E4300จะจับคู่กับบอร์ดอะไรดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• C2D E4300จะจับคู่กับบอร์ดอะไรดี

ตอนนี้เราใช้E4300+P5GZ-MX/RAMก็512*2อะมันOCแล้วได้แค่2.0MHzเองเพื่อนๆเขาบอกว่าบอร์ดมันไม่รองรับOCก็แลยจะเปลี่ยนบอร์ดใหม่ควรจะใช้ไรดีอะที่มันmatchกับเจ้าE4300ที่สุด...เอาแบบที่ว่าOCแล้วกระฉูดไปเลย...พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยนะคะ..ขอบคุงมักๆๆ

พวกชิบเก่านิดแต่ก็ไปได้ไกล ชิบ 965 ( asus ตระกูล P5B หรือ GiGA P965 DS3 DS4 หรือ ABIT)

พวกชิบใหม่ P31 P35 เยอะเลยครับ

Comment

Originally posted by e-cue View Post
      ตอนนี้เราใช้E4300+P5GZ-MX/RAMก็512*2อะมันOCแล้วได้แค่2.0MHzเองเพื่อนๆเขาบอกว่าบอร์ดมันไม่รองรับOCก็แลยจะเปลี่ยนบอร์ดใหม่ควรจะใช้ไรดีอะที่มันmatchกับเจ้าE4300ที่สุด...เอาแบบที่ว่าOCแล้วกระฉูดไปเลย...พี่ๆช่วยแนะนำหน่อยนะคะ..ขอบคุงมักๆๆ
      Gigabyte P35 ทุกตัว กระฉุดอยู่แล้วครับ งบปานกลาง เอานี้แหละ คุ้มราคาดี

มีงบขึ้นมาหน่อยก้เล่น Asus ครับ บอรืดรุ่นกลางๆ ถึงรุ่นใหญ่สวยดีเหมือนกัน แต่แพงกว่า GB

Comment

ขอบคุงนะ...นึกว่าจะมะมีครายตอบ....มิมิ

Comment

ต้องโทรมาปรึกษาผมครับ เดี๋ยวแถมตอนฟิค

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
            ต้องโทรมาปรึกษาผมครับ เดี๋ยวแถมตอนฟิค

Comment

-*- มิมิมิ

Comment

-*- มิมิมิ

น่ากลัวอะ..๕๕+

Comment

ตามเก็บ P5W-DH Deluxe มือสอง คุ้มสุด

Comment

Originally posted by newsgau View Post
                    ตามเก็บ P5W-DH Deluxe มือสอง คุ้มสุด
                    ชิบ 975 มันลากสู้พวก 965,P35 ไม่ได้ครับท่าน แต่ถ้าชอบ option ที่แถมมาจุใจ ไม่เน้นคล็อก ตัว P5W นี่คุ้มค่ามากครับ

Comment

เทพทั้งนั้นมาแนะนำ เอิ้กกกกก

Comment

Working...
                      X