Announcement

Collapse
No announcement yet.

พวก Spyware ใช้โปรแกรมไหนจัดการดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พวก Spyware ใช้โปรแกรมไหนจัดการดีครับ

คือพอดีใช้ ADWARE 2007 PRO อยู๋ แต่อยากทราบว่านอกจากตัวนี้แล้ว มีตัวไหน ดังๆและ ดีไม่แพ้กับตัวนี้บ้างครับ อยากลองใช้ตัวอื่นบ้าง

ตามนั่นครับ แหล่มๆๆ

Comment

XoftSpy SE ตัวนี้แจ่มดีเหมือนกัน

Spybot Search & Destroy ก็ควรมีติดเครื่องไว้

Comment

thank yuo na ka

Comment

นี่เลยครับ AVG AntiSpyware ผมใช้อยู่ดีมากเลยครับ
          Last edited by ten1312; 12 Jan 2008, 19:52:11.

Comment

ที่คุณใช้อยู่ ก้อดีแร้วครับ

ใช้ง่าย เบา ไม่หนักเครื่อง

ทำงานเร็ว จับได้เยอะดี

เวลาสั่งสแกนไม่เคย ที่จะไม่เจอ

55555

Comment

Sunbelt CounterSpy ครับผมใช้แล้วติดใจ
              อาไรที่ nod32 หาไม่เจอ เจ้านี่เจอหมด

Comment

ลองนี่เลย สุดยอด Trend Micro Anti-Spyware ครบเครื่องมากๆ

Comment

Originally posted by oil_metal View Post
                  ลองนี่เลย สุดยอด Trend Micro Anti-Spyware ครบเครื่องมากๆ
                  เห็นด้วยค๊าย

Comment

เครื่องผมใช้ Spybot Search & Destroy ครับ ก็ถือว่าใช้งานได้ดีพอสมควร

Comment

ลงแอนตี้ไวรัสกันซะ จะไปลุยฝ่าดงไวรัสแถวไหนเหรอครับ อิอิ ใช้ nod มันตัวเดียวนี่แหล่ะ อยู่รอดปลอดภัยมาหลายเดือนละ

Comment

Working...
                      X