Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลองย้ายค่ายครับใครมีอะไรดีๆแนะนำด้วยคร้าบบบบบๆๆๆๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลองย้ายค่ายครับใครมีอะไรดีๆแนะนำด้วยคร้าบบบบบๆๆๆๆ

ย้ายจากเขียวมาแดงครับเห็นช่วงนี้Hotเหลือเกิน
    วันนี้ไปซื้อ Sapphire 3870มาครับ
    ใครมีอะไรดีๆ ชี้แนะด้วยครับ

ไม่มีอะไรจะแนะ แต่คิดถูกแล้วครับเลือกตัวนี้ คุ้ม *-*

Comment

Redcard หายไปไหนโม้ดด..

Comment

Red up !!!!!!!!!!

ของผมก็ยี่ห้อ แซ่ปหลาย แต่เป็นรุ่นน้อง 3850 นั้นเอง ใช้ได้ดีไม่มีปัญหาใดๆ win vista

Comment

Originally posted by sawamura View Post
          Red up !!!!!!!!!!

ของผมก็ยี่ห้อ แซ่ปหลาย แต่เป็นรุ่นน้อง 3850 นั้นเอง ใช้ได้ดีไม่มีปัญหาใดๆ win vista

Diver ใช้ตัวไหนอยู่ 7.12 หรือเปล่า

Comment

3850 คับ สึดยอด แต่ชักโลภ อยากได้3870 ขายต่อใครเอาบ้างซื้อมาไม่ถึง10วันประกัน3ปี เอิ้กๆๆ

Comment

ครับ ดีมากเลย
              *แต่จะขาย HD3850 ละ หิหิหิ รอขายเมนบอร์ดได้ก่อน ^^

Comment

ก็ดีนะครับ fix พัดลมไว้ 44% ร้อนแค่ 40 องศากว่าเอง ถือว่าเย็นมากๆ กะซิ้งค์เดิมๆ ^_^

Comment

Working...
                X