Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows Delayed write faild

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows Delayed write faild

ผมใช้ External HD เป็นแบบ IDE น่ะครับ พอ copy files ไปซักพัก มันก็ขึ้นแบบนี้มาอ่ะ ทำไงดีครับ แต่ว่าอาการนี้จะไม่เป็นถ้าใช้ แบบ SATA ช่วยหน่อยน่ะครับ

ไม่มีใครเคยเจอปัญหาเลยเหรอครับ ขอร้องล่ะช่วยหน่อย

Comment

อุอุ ผมก็ไม่เคยเจอเหมือนกันอะครับ แต่ดันให้จะได้มีผู้รู้มาตอบเร็วๆ

Comment

ลองแกะออกมาเสียบใหม่ดูครับ ผมเคยเป็นตอนใช้ External HDD (notebook) เหมือนกัน อาจจะรื้อมาลองใส่ใหม่อีกรอบดูก็ได้ครับ แต่ผมแค่ Safely remove hardware ออกมาแล้วก็เสียบเข้าไปใหม่ก็หายอ่ะ ลอง Restart เครื่องด้วยนะ

Comment

ขอดันอีกที

Comment

เผื่อมีคนมาช่วยตอบอีกที

Comment

Working...
            X