Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ทีคับ

พอดีผมจะซื้อคอมใหม่อ่าช่วยดูให้ที่ว่าดีหรือป่าวคับ

CPU Intel E6750 2.66
    M/B Gigabyte X38-DQ6
    VGA Sapphire HD3870 512/DDR4
    HDD SATA-II 500 GB Seagate

ช่วยเพิ่งเติมอย่างอื่นด้วยคับขอราคาแล้วก็ซื้อที่ไหนมีงบประมาณ40000
    แล้วก็ซื้อที่งานคอมที่พารากอนตอนกุมภาจะดีหรือป่าวแนะนำที
    ขอบคุณคับ

เอางบ MB ไปซื้อ E6850 หรือ Q6600 ได้เลยครับ

Comment

แรงไปมั้ยผมว่า บอร์ดมันแรงไปเกินความจำเป็นนะครับ ตัวนี้รวมๆแล้ว ไม่แรงกว่า P35 เท่าไร ถ้าไม่เล่น DDR3

Comment

pm คุยได้นะครับ ยินดี ถ้าไม่มีใครจัดให้ผมจัดเอง ยินดีครับ

Comment

Working...
        X