Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด MSI หาซื้อได้ที่ไหน ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด MSI หาซื้อได้ที่ไหน ครับ

เอาแบบตัวแทนจำหน่ายหลักๆ ครับ อยู่ไหนจะไปเลือกครับ ขอบคุณครับ

ตัวแทนจำหน้าหลักจะเป็น 4System ครับ

ตอนนี้สามารถหาซื้อที่พันทิพย์ได้ครับ

ร้าน M&D

ร้าน TK และ Compute&More เดียวพรุ่งนี้ทางผมจะไปเร่งให้ส่งของไปให้ร้านครับ

ขอโทษทั้งร้าน และ ท่านสมาชิกด้วยนะครับ ที่เกิดปัญหาการส่งของล่าช้า

Comment

ถามต่อครับ บอร์ด MSI รุ่น 965p-neo หาซื้อที่ไหนครับ จะเอาๆแล้ว
      มีตัว965p ตัวอื่นแนะนำมั้ยครับ เอาราคาไม่แพงมาก ผมหาข้อมูลทางเน็ตของบอร์ด MSI ไม่ค่อยเจอเลยครับ ทั้งราคาและสถานที่ขาย
      Last edited by ijew; 7 Jan 2008, 00:49:15.

Comment

ไม่เล่น P35 เลยอ่ะครับ

Comment

ชอบ 965p ครับทนมือทนไม้ดี แล้วก็มีประสบการแต่กับ 965pนะครับ

Comment

แล้วส่งเคลมที่ไหนฮะ

Comment

Originally posted by wawa View Post
              แล้วส่งเคลมที่ไหนฮะ

ส่งเคลมได้ที่ศูนย์ 4System ครับ

ถ้าพันทิพย์จะอยู่ด้านหลังชั้น 2 ติดๆกับ ARC เลยครับ

Comment

ในพันทิพร้านไหนมี msi ขายเยอะรุ่นที่สุดครับ

Comment

Originally posted by ijew View Post
                  ในพันทิพร้านไหนมี msi ขายเยอะรุ่นที่สุดครับ
                  มีพอกันทั้ง 3 ร้ายเลยครับ

TK M&D Comp&More

Comment

แล้วถ้าเป็น ต่างจังหวัดละ อย่างผมอยู๋ หาดใหญ่ (สงขลา) hard ware house ก็ไม่มี

Comment

Originally posted by muller View Post
                      แล้วถ้าเป็น ต่างจังหวัดละ อย่างผมอยู๋ หาดใหญ่ (สงขลา) hard ware house ก็ไม่มี
                      ว่ายน้ำมาพันทิพเลยครับ ล้อเล่นคิกๆ
                      น่าจะสั่งของแล้วส่งทางEMSได้นะ
                      แต่จะสั่งกับใครนี่ดิ น่าจะ4System
                      ลองถามท่านMSI-Uดูครับ

Comment

ตอนนี้ตัว p35-neo3 หาได้ที่ไหนราคาเท่าไรครับ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by ijew View Post
                          ตอนนี้ตัว p35-neo3 หาได้ที่ไหนราคาเท่าไรครับ ขอบคุณครับ
                          MSI P35 NEO2 ตอนนี้ราคาประมาณ3800-3900ครับ
                          ไหนบอกจะเล่น965ไงครับ ไหงเอาP35ซะละ

Comment

ประมาณ 3200 ครับ

ส่วนร้านที่ขายก็น่าจะเป็นร้านเดิมกับที่ขายตัว Neo2 ครับ

ตอนนี้กำลังดูอยู่ครับ

Comment

ขอทราบร้านด้วยนะครับ สนใจ คือ ตอนแรกจะเอาตัว P965 Neo นะครับ แต่ของที่ร้าน advice มันหมดไปแล้วงะ

Comment

Working...
                              X