Announcement

Collapse
No announcement yet.

การโหลดบิทนี่ คืออาไรหรอคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การโหลดบิทนี่ คืออาไรหรอคับ

คือเห็นพวกพี่ๆบอกว่า เปิดคอมทั้งวันไว้โหลดบิทอ่าคับ ผมเลยอยากทราบว่าโหลดบิทนี่มันคืออาไรหรอคับ ขอบคุณคับ

เป็นการแชร์ไฟล์ทางเน็ตน่ะครับ

Comment

โหลดแบบ p2p ผ่าน ตามเวปบิท หรือง่ายๆก็ โหลดพวกหนัง ข้อมูล มาโดบใช้โปรแกรมบิททอเรน

จะดึงมาจากเครื่องอื่น ไม่ใช่โหลดจากเวป ตามปกติ แต่เดี๋ยวนี้มีcolo ซึ่งแรงปี้ส ผมว่าจะคุ้มก็ต้องใช้เนท buddy 2M local เอาinter 256ราคา 290 บาทเองอ่ะ ไว้โหลดหนัง กาตูน คุ้มมากๆ

Comment

เป็นการโหลดแบบ P2P น่ะครับ

เข้าไปหาข้อมูลเพิ่มเติมได้ที่

http://www.adslthailand.com/bbhowto/002_bit1.htm
        Last edited by nameless; 12 Nov 2006, 21:57:56.

Comment

ผมเปิดโหลดหนังใหม่ ๆ เป็น DVD คุ้มมาก ไฟล์4.7 กิ๊ก แค่ประมาณ 2 ขม ก็ได้แล้ว ประหยัดด้วย

Comment

Originally posted by fj View Post
            ผมเปิดโหลดหนังใหม่ ๆ เป็น DVD คุ้มมาก ไฟล์4.7 กิ๊ก แค่ประมาณ 2 ขม ก็ได้แล้ว ประหยัดด้วย
            ใช้ COLOแน่เลย ปกติผมต้องโหลดตั้ง 2 วันแหนะ

Comment

เดี๋ยวนี้ผมไม่ซื้อหนัง และอย่างอื่นอีกมากมาย ดูและประหยัดงบไปเยอะเลย เสียแค่ค่าโค เดือนละ250 แต่ได้ของเพียบ แต่ความเร็วหากโหลดกลับเองน่าจะ512k กำลังดีครับ เว้นแต่จะเอาไปจั้มพ์เอง ก็ติดเน็ทแค่ 256 ก็พอและเอาไว้สั่งงานเท่านั้นเอง และเราไม่ต้องเปิดคอมไว้ด้วยนะจะเปิดต่อเมื่อตอนโหลดกลับเท่านั้นเอง

Comment

Working...
              X