Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเปคไห้หน่อยจิครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยจัดสเปคไห้หน่อยจิครับ

คือว่า..ปัจจุบันผมใช้AsusP5GZ-MXอยู่ครับมันคล๊อกมไปถึงไหนเลยอะครับCPU C2D4300เลยจะซื้อไหม่ครับผมมีงบอยู่25000บาทครับที่อยากได้ก็คือ...ผมแน้นเรื่องเล่นเกมและงานเกี่ยวกับกราฟฟิกครับรบกวนพี่ๆๆมือProช่วยจัดไห้ทีนะครับ..

ซื้อบอร์ดใหม่ P5KR ก็ได้ CPU เดิมยังดีอยู่ครับ 4200
    หา VGA แรงๆมา MOD QUARDO ใช้สักตัว GF8800GT ก็ได้ 9400 หา PSU สักตัว ENEMAX 460W 2500

ที่เหลือ ก็ ซื้อนู้นนี่ตามความเหมาะสมครับ

Comment

ถูกต้องนะก๊าบบบบบบบบบ....งิงิ ดีคับท่าน wikorn

Comment

ตามน้ำ คับ อิอิ

Comment

Working...
        X