Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยลงไดร์เวอร์8800GTไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยลงไดร์เวอร์8800GTไม่ได้

ช่วยด้วยลงไดร์เวอร์8800GTไม่ได้ครับ ลองลงตัว169.28 ก้อลงไม่ได้ มานไม่มีรูปNvidiaขึ้นตรงมุมด้านขวาล่างอ่ะครับ พอคลิ๊กขวาก้อไม่มี ทำไงดีครับ

ลงแผ่นที่แถมมาได้แล้วครับแต่ลง ตัว169.28 ไม่ได้อ่าครับ เปงเพราะไรหรอครับ

Comment

ลบตัวเก่าให้เกลี้ยงก่อนนะ ค่อยลงตัวใหม่
      ลองไปเล่น 169.21 WHQL ดีกว่างับ

Comment

อย่างที่คุณ dears บอก ลบตัวเก่าออกก่อนนะครับ แล้วลงใหม่ แนะนำ 169.20 หรือ 169.09

Comment

Working...
        X