Announcement

Collapse
No announcement yet.

แบบนี้แครมได้หรือป่าวครับ (มีรูปให้ดู)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แบบนี้แครมได้หรือป่าวครับ (มีรูปให้ดู)

ผมใช้คอมแพคครับ

อาการคือ ตรงตัวไรท์ดีวีดี ถ้าผมไรท์อะไรต่างๆที่ความเร็วเกิน 12x มันจะเสียเปนส่วนใหญ่

มันชอบเสียตรงไรท์ไปไดกลางๆแผ่น้

แต่ถ้าไรท์ที่8x มันจะดีหมด ยังงี้ตัวไรท์มีปัญหาหรือป่าวครับ

แครมได้หรือป่าวครับ

ขบคุณครับ

แผ่นไม่ดีหรือเปล่าครับ

Comment

เอ่อมมมม ไฟล์ ที ไรท์ นี่มันนนน หนังงงงงง หนังงงงงงง ......... นี่ครับ -_-''

Comment

แผ่นที่ใช้ support เกิน 8X รึเปล่าครับ

Comment

น่าน SCHOOL GIRL อิอิ

Comment

ไม่ Support หนัง XXX

Comment

เครมเลยครับ

Comment

กลายมาเป็นสนใจไฟล์หนังของเจ้าของกระทู้ซะงั้น

Comment

หนังชมพู

Comment

Originally posted by Pokdang View Post
                    แผ่นที่ใช้ support เกิน 8X รึเปล่าครับ

แผ่นพินโก้ นี่หละครับ ไรท์ได้เกินสี่สิบเอกซ แต่เครื่องผมเต็มที่ 24เอกซ์ครับ

ไม่ใช่เฉพาะหนังนะครับ ข้อมูลก็เกิน 12xไม่ได้

Comment

Originally posted by phic View Post
                      เครมเลยครับ

แครมได้แน่นะครับ กลัวเอาไปแล้วจะเสียเวลา

ว่าแต่เปลี่ยนตัวอ่านซีดี วันเดียวได้เลยหรือป่าวครับ

Comment

สงสัยต้องเอาความเร็วในการเขียน 8 X รวมกับประเภทไฟล์ที่เขียน อีกหลาย XXXXXXX ก็จะได้ความเร็วรวมทั้งหมดว่ากี่ XXXXX อิอิ

Comment

Working...
                        X