Announcement

Collapse
No announcement yet.

clear COD4 แล้ว ไปต่อเกมส์ไรดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

DOOM1

Comment

เพิ่งเล่น FEAR จบอิอิอิ แต่ไหงฉากจบผีมันยังไม่ตายหว่า

Comment

Originally posted by Nagoyama_Chee View Post
        http://www.ea.co.th/forum/viewtopic.php?t=38566

ผมก็จบภายใน 3 วัน ไม่กี่ชมต่อวัน

แต่หลังจากนั้น มากลายเป็น เล่นแบบmulti เป็นเดือน
        ผมก็เล่นอ่ะ แต่ห้องของ starzap เค้ามีพาสด้วยแต่ผมเข้าไม่ได้อ่ะครับ(แต่มีอยู่อันนึงที่ไม่ได้ใส่รหัสไว้แต่ก็เต็มตลอด )

Comment

ห้องติดพาสไม่มีคนเลยครับตอนนี้เป็นมาหลายวันล่ะเล่นห้องไม่ติดพาสไป อิอิ

Comment

เล่นจบแล้วเหมือนกัน ว่าจะย้ายไป ระดับยากกว่านี้

Originally posted by potogus View Post
            เอ่อ รบกวนถามหน่อยพอดีผมติดตรงฉากที่ เราใช้ไรเฟิล-ใส่ชุดพรางตัว แล้วตามกัปตัน...[จำชื่อไม่ได้]คลานไปใกล้ๆกับรถถังลาดตระเวนที่มาพร้อมกับศัตรูประมาณ10คนได้พอมาถึง
            แล้ว ไอ่กัปตันมันก็ลุกพรวดเปิดศึกยิงแหลกทันที แล้วผมก็ร่วงเมื่อเวลาผ่านไปได้3วิ
            คืออยากรู้ว่ามันต้องให้ทำยังไงอะ ยิงแหลกไปเลยรึเปล่า เพราะอยู่กลางวงล้อมศัตรู
            ท่าต้องหมอบอยุ่ ไม่ให้ พวกศัตรู รู้ตัวครับ

ต้องหมอบไม่อยู่ในทางรถถัง
            ต้องหมอบไม่ให้ทหารมันเดินมาเจอเรา
            ห้ามขยับตัวเร็วๆ

Comment

ู^
              ^
              ^

ตามด้านบน ผมคลานตาม กับตัน เลย แบบว่าตัวแทบจะทับกัน

Comment

นี้เลยครับ ... world of Warcraft

Comment

เกมเด่นๆ ตอนนี้ผมเหลือ Crysis กะ COD4

Comment

Zuma คับ

Comment

Working...
                    X