Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา PES 2008

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา PES 2008

PES 2008 สามารถปรับความละเอียดกับจอ 22 นิ้ว ไวสกรีนได้ไหมครับ ผมเล่นอยู่ซื้อแผ่นมาลงแล้วเล่นเลย มันไม่มีให้ปรับความละเอียด 1680*1050 ปรับได้แค่ 1280*1024 ซึ่งผมใช้กับจอไวสกรีน 22 นิ้วของผมแล้วภาพมันดูอ้วน ๆ ครับ ไม่สมส่วนมีวิธีแก้ไหมครับ

ได้ครับ แต่ปรับได้แค่ 1600*900
    แต่อาจต้องใช้ตัวแก้ > www.winning.in.th

Comment

เอาไฟล์ที่ผมให้นี้ไปแตกไฟล์ออกก่อนนะครับ แล้วเปลี่ยนชื่อจาก 1680settings เป็น settings.exe แล้วเอาไปวางทับตัวเก่าในโฟล์เดอร์ที่ติดตั้งเกมส์นะครับ
      Attached Files

Comment

โอว์มันยอดมากกกก

Comment

Working...
        X