Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอกสถานที่ซื้อลำโพงหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยบอกสถานที่ซื้อลำโพงหน่อยครับ

นอกจากที่ 1000ทิพ แล้วมีที่ไหนขายลำโพงคอมเยอะๆอีกบ้างขอในเขตกทม.นะครับ ขอบคุณครับ

ที่คลองถมคับ มีหลายยี่ห้อไม่เว้นแม้แต่ microlap แถมถูกกว่าพันทิพท์อีก

Comment

Originally posted by big37175 View Post
      ที่คลองถมคับ มีหลายยี่ห้อไม่เว้นแม้แต่ microlap แถมถูกกว่าพันทิพท์อีก
      Hifi Center ครับ เพียบเป็นร้อย Brand เลย อิอิ

Comment

Originally posted by Aeromancer View Post
        Hifi Center ครับ เพียบเป็นร้อย Brand เลย อิอิ
        แล้วมันอยู่ที่ไหนครับพอดีไม่รู้จริงๆ

Comment

นั่นจิ ไม่ยักรู้จัก...

Comment

อยู่หลัง big c ตรงข้ามเซ็นทรัลเวิลครับ

Comment

Working...
            X