Announcement

Collapse
No announcement yet.

+ + + ASUS A8J อาการแบบนี้หนักใหมครับ ? + + +

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• + + + ASUS A8J อาการแบบนี้หนักใหมครับ ? + + +

วันนี้เปิดเครื่องใช้งานตามปรกติน่ะครับ แล้วจะเสียบสายต่อมือถือ
    แต่ดันลืมดู เสียบสายผิดด้าน เอาด้านที่จะเสียบมือถือเสียบเข้าช่อง USB
    พอเสียบเข้าไปปุ๊บ เครื่องดับปั๊บเลยครับ
    จนถึงตอนนี้ก็ยังเปิดไม่ติดอีกเลยครับ T_T
    สงสัยว่าจะช็อตที่พอร์ท USB อะครับ - -"

เลยอยากจะถามว่า อาการแบบนี้หนักมากมั้ยอะครับ
    แล้วกรณีแบบนี้จะเคลมที่ศูนย์ได้รึเปล่าอะครับ

กะว่าจะเอาเข้าศูนย์ไปเปลี่ยนบานพับอยู่พอดีเลย คราวนี้ดันมีเรื่องให้ซ่อมเพิ่มขึ้นมาอีกง่ะ

ไม่หรอกครับ เอาไปเข้า 0 เลยครับเด่วช่างเค้าก็เช็คให้อีกทีล่ะครับ

Comment

เข้าศูนย์โลดครับ ตีหน้าเศร้า เล่าความเท็จไป บอกหนูไม่รู้ใช้อยู่ดีๆ ก็ดับ ^^ (ทำหน้าบ๊องแบ๊วเข้าใว้)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        เข้าศูนย์โลดครับ ตีหน้าเศร้า เล่าความเท็จไป บอกหนูไม่รู้ใช้อยู่ดีๆ ก็ดับ ^^ (ทำหน้าบ๊องแบ๊วเข้าใว้)
        ตามนั้น

Comment

โน๊ตบุ็คนี่ มีปัญหาอะไรถ้าไม่หมดประกันยกเข้าศูนย์ก่อนเลยครับ

Comment

เข้ามาอัพเดทครับ

ตอนนี้เปิดติดแล้ว เย้

ลองแกะเแบตออกมาแล้วใส่เข้าไปใหม่ ทีนี้เปิดแล้วติดเลยครับ ^^
            แต่ก็ยังต้องเอาไปเข้าศูนย์เปลี่ยนบานพับอยู่ดี - -"

ยังไงก็ขอบคุณทุกท่านนะครับที่เข้ามาตอบ

Comment

Originally posted by oHaYo View Post
              เข้ามาอัพเดทครับ

ตอนนี้เปิดติดแล้ว เย้

ลองแกะเแบตออกมาแล้วใส่เข้าไปใหม่ ทีนี้เปิดแล้วติดเลยครับ ^^
              ??? สงสัยมันต้อง reset อะไรสักอย่าง เอา batt ออกแล้วใส่ใหม่แล้วเปิดติดได้

Comment

Working...
              X