Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาของวินโดร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาของวินโดร์

คือผมลงวินโดร์ใหม่ให้เครื่อง น้อง(เป็นตัวเดียวกะที่ผมใช้อยู่) แ่ต่พอเครื่องน้องผมอับเดด แล้วมันใ้ห้รีสตาร์ท พอเข้ามาในวินโดร์ใหม่ มันก็ใ้ห้ใส่password ทั้งๆที่ผมไม่ได้ตั้งไ้ว้ถามน้อง ก็ไม่ได้ตัั้ง เป็นpassword ของ admin อะไรสักอย่างสรุปคือเข้าวินโดร์ไม่ได้อะ ทำไงดี

แบบนี้มืดมนเลยครับ Format อีกรอบแล้วกานนะครับ หรือลองรหัส 123456 เหอเหอ

Comment

เจอบ่อยค๊าบ แบบนี้ แก้ปัญหาเร็ว สุด ลงใหม่ อ่ะ *-*

Comment

ตั้งauto logon

Comment

Working...
        X