Announcement

Collapse
No announcement yet.

วินโดว์ร่วน ๆ ครับช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วินโดว์ร่วน ๆ ครับช่วยทีครับ

คือว่าใช้งานวินโดว์ปกติอยู่มีโปรแกรมที่ผมใช้งานคือ Corecenter เป็นโปรแกรมวัดอุณหภูมิเครื่องอ่ะครับ
    แล้วโดยปกติเวลาบูตเครื่องมามันจะรันตัวโปรแกรมขึ้นมามันจะอยู่กลางจอเสมอเวลาโปรแกรมรัน
    แต่มาพักหลังนี้วินโดว์เป็นอะไรไม่รู้เวลาโปรแกรมนี้รันขึ้นมามันจะเลื่อนไปอยู่มุมจอเองมันไม่อยู่กลางจอเหมือนเคยครับ
    คือมันเป็นเพราะอะไรหรอครับ
    ผมก็ลงโปรแกรมใหม่แล้วก็ไม่หายครับผม

ขอบคุณมาก ๆ นะครับสำหรับคำตอบทุก ๆ ท่านครับผม
Working...
X