Announcement

Collapse
No announcement yet.

Coolermaster CM690ที่พันทิพย์ งามฯ หรือ เซียร์ ร้านไหนมีบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Coolermaster CM690ที่พันทิพย์ งามฯ หรือ เซียร์ ร้านไหนมีบ้างครับ

รูปตัวอย่าง ครับผม >_< เชิญจิ้ม

1000ทิพย์ ประตูน้ำกะมีนี่ครับ หรือว่ามันไกล

Comment

เอาแถวบ้านก่อนน่ะครับ พันทิพย์ ประตู เอาไว้เป็นตัวเลือกสุดท้าย >_<

Comment

ผมคิดว่ามีนะครับ โดยเฉพาะที่เซียร์ ลองเดินหาร้านที่ขายของพวก OC อะครับน่าจะมีโอกาสเจอที่สุดหรือ ไม่มีโอกาสมาลองเดินดู ที่ IT Plaza หลักสี่ก้อได้ครับ ไม่น่าไกลมากจากแถวนั้น

Comment

ไปซื้อที่ TK เลยซิครับ คนขายน่ารักนะ อิอิ

Comment

Originally posted by Pushzegg View Post
            ผมคิดว่ามีนะครับ โดยเฉพาะที่เซียร์ ลองเดินหาร้านที่ขายของพวก OC อะครับน่าจะมีโอกาสเจอที่สุดหรือ ไม่มีโอกาสมาลองเดินดู ที่ IT Plaza หลักสี่ก้อได้ครับ ไม่น่าไกลมากจากแถวนั้น
            ลองไปเดินโฉบๆ หน่อยก็ดีคับ IT Plaza ไม่เคยไป

Comment

Originally posted by pattrick View Post
              ไปซื้อที่ TK เลยซิครับ คนขายน่ารักนะ อิอิ
              ฮ่าๆๆ...ตอนผมไปซื้อคอมว่าจะเดินดูหลายร้าน ไปเจอ TK ร้านแรก ด้านหลังๆหน่อย

คนขายน่ารักดี เลยซื้อร้านนี้ละว่ะ ดูร้านเดียวเลย แต่ราคาถูกใจครับ

Comment

ที่งามวงวานมี
                ร้านที่เคยอยู่ชั้นเดียวกับร้านเจไดอ่ะครับ แต่ย้ายขึ้นไปชั้นบนอีกชั้นนึง วันนั้นยังไปลูบๆอยู่เลย
                แต่ราคาน่าจะแพงกว่านิดหน่อยครับ 2-3ร้อย ลองไปเดินดูครับ มีแน่ๆที่งามวงวาน(ถ้าไม่โดนสอยไปแล้วนะ)

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
                  ที่งามวงวานมี
                  ร้านที่เคยอยู่ชั้นเดียวกับร้านเจไดอ่ะครับ แต่ย้ายขึ้นไปชั้นบนอีกชั้นนึง วันนั้นยังไปลูบๆอยู่เลย
                  แต่ราคาน่าจะแพงกว่านิดหน่อยครับ 2-3ร้อย ลองไปเดินดูครับ มีแน่ๆที่งามวงวาน(ถ้าไม่โดนสอยไปแล้วนะ)
                  O_O ขอบคุณคร๊าบ

Comment

เหมือนเคยเห็นที่งามฯ นะคับ

Comment

มีครับที่งามวงค์วาน ชื่อร้าน kschardware เคยไปดูอยู่ครับ 690 เนี่ย แต่ไปได้ g7t ที่เจไดแทนครับ นี่ลิ้งค์ครับ http://www.kschardware.com/modules.p...lid=224&cid=12

Comment

Zear นี้ผมเดินที่ไร หาพวกร้านของแต่งยกคับ
                        ส่วน พันทิพย์งามฯ ถ้าของแ่ต่งนี้มีร้านเดียวที่ผมเห็น แถมขายแพงกว่าอีกประมาณ 3-4 ร้อยด้วย ของก็น้อยคับ
                        ยังไงผมว่า ถ้าแค่เคสเปล่า ไปซื้อพันทิพย์ใหญ่ เลยดีที่สุดคับ

Comment

ไปร้านTK พันทิพย์ เลยท่าน มีให้เลือกเยอะกว่า+คนขายน่ารัก^^

ปล.แต่ผมมีแฟนแล้ว Y_Y

Comment

ที่ร้าน ksc pantip งาม มีครับ ผมพึ่งไปดูมา

Comment

พึ่งไปมาเมื่อ30นาทีที่แล้ว ยังมีของอยู่

Comment

Working...
                              X