Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกหน่อยคับ AMD X2 4400+ ใส่ไรดี ระหว่าง Gigabyte GA-M56S-S3 กับ ASUS M2N

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกหน่อยคับ AMD X2 4400+ ใส่ไรดี ระหว่าง Gigabyte GA-M56S-S3 กับ ASUS M2N

ช่วยเลือกหน่อยคับ AMD X2 4400+ ใส่ไรดี
    ระหว่าง Gigabyte GA-M56S-S3 กับ ASUS M2N
    ผมเอามาเล่นเกมอย่างเดียวอ่ะคับ OC นิดหน่อย ควรเอาบอร์ดไหนดีคับ

ปล.ช่วยตอบหน่อยน่ะคับ จะสั่งวันนี้แล้ว
    ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบน่ะคับ

M2A ดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      M2A ดีกว่าครับ
      ทามไมมันดีกว่าอ่ะคับ

m2n ชิบมัน 420 ไม่เก่าไปหลอคับ
      ส่วนGigabyte GA-M56S-S3 ชิบมัน 560 น่าจะดีกว่า

ยังไงอธิบายหน่อยน่ะคับ พอดีโง่ๆนิดนึง แต่อยากเล่นเกมสวยๆ

Comment

ดูที่ประกันด้วยครับจะได้ตัดสินใจถูกครับ

Comment

DFI ยังชิป NF4 ยังแรงกว่าเลยครับ ถ้าจะเอาไป OC อ่ะนะ

Comment

ผมไม่รู้ครับ มาแอบดูเฉยๆ..อิอิ..

Comment

ผมใช้ 4000+ m2ne sli ครับ คิดว่าจะเลือกGigabyte GA-M56S-S3อยู่เหมือนกันเเต่มันไม่สวย
              m2ne sliก็ไม่ทำให้ผิดหวังครับ

Comment

DFI ครับ

Comment

Originally posted by Divinity View Post
                  DFI ยังชิป NF4 ยังแรงกว่าเลยครับ ถ้าจะเอาไป OC อ่ะนะ
                  มันไม่ได้ขึ้นกับชิปเซ็ตครับ มันอยู่ที่คอนฟิกของผู้ผลิตบอร์ดนั้นๆเป็นคนกำหนด รับรองได้ว่า nForce4 SLI ของ DFI ลากได้ยาวกว่า 570 ของบอร์ดยี่ห้อที่คนนิยมมากที่สุดและอีกหลายๆยี่ห้อครับ

Comment

Asus ก่อนดีกว่าใช้บรรลัยยังไงก็ไม่ป่วย

Comment

Working...
                    X