Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบอยู่ไม่เกิน 2 ตัวนี้ จะเลือกตัวใหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบอยู่ไม่เกิน 2 ตัวนี้ จะเลือกตัวใหนดี

ควรจะเลือกซื้อตัวใหนดีคะ
    Attached Files

งืมๆๆๆๆๆ
    Last edited by tomsiam01; 7 Jan 2008, 11:18:52.

Comment

7300GT เท่านั้น

8500 ตัวนี้เป็น ddr2 ไม่มีอะไรจะสู้ 7300GT ตัวนี้ได้เลย ยกเว้นมีดีแค่ DX10 ซึ่งเอามาใช้งานจริงๆกับ DX10 ก็ไม่แน่ว่าจะรอดหรือเปล่า การใช้งานก็เน้นไปที่ DX9 อยู่แล้ว (เว้นแต่จะเล่นวิสต้า)

สรุป 7300GT max DDR3 จัดไป

Comment

เทียบกันลำบาก ราคาต่างกันเยอะเลยครับ
        -------------------------------
        8500 ใหม่กว่าสดกว่า DX10
        -------------------------------
        แต่ถ้าดูราคาต่อประสิทธิภาพผมคิดว่า 7300 คุ้มค่ากว่าครับ

Comment

7300GT DDR3 เลยครับ เคยใช้มาก่อนหน้านี้ เอาเกมส์ออนไลน์ที่มีในไทยตอนนี้อยู่สบายๆ

Comment

ฟันเธอ เอ้ย!! ฟันธง ว่า 7300GT คุ้มกว่าครับ

Comment

maxx แน่ยิ่งกว่าแช่แป้ง

Comment

7300GT Maxx ครับ เพราะมันถูกกว่า คุ้มกว่า ^^ 8500GT ddr2 2990แพงจิงๆ

Comment

7300 แรงกว่าพอควรเลยนะ

Comment

สอย 7300 เลยครับคุ้มสุด

Comment

หักธงครับ 8500 ดีกว่าภาพสวยกว่า แต่... เป็นรุ่น DDR3 ดีกว่านะ

Comment

7300GT อีกเสียง 8500GT สวยกว่ากันไหมผมก็ว่ามันพอๆกันถ้าเอาไปใช้งานทั่วไป อีกอย่าง 7300GT ถูกกว่าตั้ง 1000 ส่วนถ้าจะเอาไปเล่นเกมส์ ทั้ง 2ตัวนี้ก็เล่นได้แต่ถ้าเอาไปเล่นเกมส์กินสเป็กเยอะๆก็ไม่ไหวทั้งคู่
                        Last edited by Hangger; 7 Jan 2008, 17:54:42.

Comment

เก็บตังไว้กินข้าวเถอะครับ เอามาเล่นเกมแบบท่าน แปปเดียวก็เบื่อละ (จบเร็วเกิน)

Comment

GF7300GT อะ

Comment

Working...
                            X