Announcement

Collapse
No announcement yet.

อันไหนน่าใช้กว่ากัน *********

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อันไหนน่าใช้กว่ากัน *********

ระหว่าง 1.GIGABYTE 6-QUAD GA-965P-DQ6
    2.ASUS P5W DH Deluxe

รุ่นไหนน่าใช้่กว่ากันครับ และ 2 รุ่นนี้ ราคาเท่าไหร่ ส่วน Gigabyte มีขายหรือยัง

น่าใช้ทั้งคู้

Comment

ผมเอา asus ไว้ใจกว่า

Comment

Originally posted by Special View Post
        ผมเอา asus ไว้ใจกว่า
        gigabyte ใช้โซลิคคาปาซิเตอร์ ไม่ต้องห่วงเรื่อง Cบวมครับ แต่.....

6-QUAD ออกแนวไร้สาระไปหน่อยครับผมว่า หลายๆอย่างให้มาเกินการใช้งาน
        โดยรวมแล้ว P5W DH Deluxe น่าเล่นกว่าครับ
        Last edited by Zyth; 22 Sep 2006, 20:07:14.

Comment

2.ASUS P5W DH Deluxe Crossfire Ready

Comment

ผมคงเลือก ASUS P5W DH Deluxe อ่ะคับ แค่ว่าแพงง่ะ ประมาณ 10,000 กว่าบาท

Comment

asus ดีกว่าครับ ถ้านำมาคล๊อกแบบสะใจ แต่ถ้าเอามาคล๊อกแบบพอเป็นกะสัยตัว gigabyte ออกแบบได้ประณีตกว่าครับ ภาคจ่ายไฟที่น่าจะนุ่มนวลสุดคลาสสิคจำนวน 12 เฟส จะทำใ้หระบบของท่านนิ่งเหมือนกำลังขับรถเฟอรารี่(เริ่มจะเว่อร์ขึ้นเรื่อยๆ อิอิ)

Comment

ASUS P5W DH Deluxe ครับ Gigakok แน่นอนตามชื่อ

Comment

ASUS P5W DH Deluxe อีกคนครับ ราคาก็ไม่ทิ้งกันเยอะ มีขายแล้วครับ

Comment

ถ้าเป็นผมก็จะเลือก gigabyte เหตุผลประมาณท่าน GURU (กูรู้) เพราะไม่ค่อยได้คล๊อกมาก ขี้เกียจดูแลจิปาถะ เอามันส์ตอนซื้อมาใหม่ๆ ว่าไปได้เท่าไหร่แล้วก็เลิก ใช้สบายๆ ใจไม่ต้องเต้นแรงดีกว่า อ่านะ แต่สุดท้ายก็แล้วแต่ท่าน ว่าจะเอาไปทำอะไร ยังงัย

ถามความเห็น ตอบตามความเห็นครับ

Comment

มันต้อง Asus อยู่แล้วครับ

Comment

GURU (กูรู้)
                        จิงปะ คิๆเค้าใจแป

Comment

ASUS P5W DH Deluxe

Comment

Working...
                          X