ขอถามเกี่ยวกับ HD 2900 Pro 512 DDR3 เล่น crysis
overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 7 of 7

Thread: ขอถามเกี่ยวกับ HD 2900 Pro 512 DDR3 เล่น crysis

OverclockZone Member videop's Avatar

Default ขอถามเกี่ยวกับ HD 2900 Pro 512 DDR3 เล่น crysis

HD 2900 Pro 512 DDR3 เล่น crysis
    เปิดสุดถ้าเปิด AA 4X จะเล่นได้ไหมปกติมะได้เปิด
    พอเปิดแล้ว กระตุก หรือเป็นปกติครับ ไม่ไ้ด้ OC นะครับ

OverclockZone Member maxsaag's Avatar

อืดครับ

OverclockZone Member meen182's Avatar

เปิด V.High แล้วเปิด AA ตอนนี้ไม่ว่าการ์ดจอเทพตัวไหนก็ยังตุกครับ

OverclockZone Member videop's Avatar

ตั้งค่ายังไงเหมาะสมครับ

OverclockZone Member maxsaag's Avatar

ลองเองครับ ไม่มีใครรู้นอกจากตัวท่านเอง ได้เฟรมแค่20ก็ลื่นได้ถ้าท่านคิดว่ามันลื่น

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

การ์ดอยู่ในมือ ลองเทสเลยครับ

OverclockZone Member SunzabiLL's Avatar
    นนทบุรี @รัตนาธิเบศน์~งามวงวานศ์

Crysis ลองดูการตั้งค่าบางอย่างครับ เช่น เงา Very high กับ high มองไม่แตกต่างกันเลย

มีอีกสามสี่อย่างครับ ที่ Normal ไม่ต่างจาก High หรือ Very high กับ high ไม่เห็นความแตกต่างครับ

คุณจะได้เฟรมเรตขึ้นมาอีกเยอะ ถ้าอยากรู้รายละเอียด ลองหาอ่าน FG ฉบับเดือนที่แล้วดูครับ

Bookmarks

Bookmarks