Announcement

Collapse
No announcement yet.

GOD OF WAR จะมีทางลง PC หรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GOD OF WAR จะมีทางลง PC หรือเปล่าครับ

เกมส์นี้แบบ PC มีหรือเปล่าครับ
    ผมรอมานานละเกมส์นี้ไม่เห็นเป็น แบบ PC เลย ท่านใหนมีมั่งอ่ะครับบบบบ

รอเหมือนกันแต่สงสัยจะไม่มี

Comment

รอเหมือนกันอ่ะ ระหว่างรอเล่น COD4 ออนไลน์ไปพลางๆ ก่อน หุๆ

Comment

ยังไงก็ไม่มีครับ มันเป็นเกม Exculsive เฉพาะของ Sony จะลงเฉพาะเครื่อง PS2 PS3 PSP เท่านั่น

Comment

ถ้ามีคงได้มันกันอีกรอบ

Comment

เล่นจบสองภาคเลย มันมาก โหดดี เนื้อเรื่องแจ่ม มีภาค 3 ต่อแน่แต่ไม่รู้ลงเครื่องอะไร
            คง PS3 แน่เลย และมีคนเขาเอาไปทำเป็นหนังแล้วแต่ไม่รู้สร้างเสร็จเมื่อไร

Comment

ก็ไม่น่าพ้น ps3

pcไม่น่าจะมีทาง เกมนี่ ผม บอกได้เลยว่ามัน ใครมีPs2ไม่เคยเล่น เกมนี่ ถือว่าไม่มีPS2

ส่วนผม เล่นไม่จบทั้ง2ภาค เพราะ พอเล่นไปซัก พัก เอิ้กๆๆๆ อ่านสปอยจบ เลยไม่เล่นเลย

Comment

ถ้าผ่านมา xbox ก้ออาจผ่านมา pcก้อได้ไม่แน่ เกี่ยวไหมหว่า......

Comment

Originally posted by overboy View Post
                  ยังไงก็ไม่มีครับ มันเป็นเกม Exculsive เฉพาะของ Sony จะลงเฉพาะเครื่อง PS2 PS3 PSP เท่านั่น
                  แม่นแล้ว
                  ผมล่ะเกลียดจริงๆได้คำว่าเอ็กคลูซีฟเนี่ย คิดดูนะตอนผมเล่นps1-2เกมที่ผมเล่นติดๆเลยนะก็
                  ace combat,metal slug,SRW,ประมาณนี้ แล้วมาดูตอนนี้ เกมนึงไปอยู่xboxเกมนึงไปอยู่wii
                  อีกเกมยังไม่มีอนาคตแน่นอนแต่น่าจะอยู่กับโซนี่เหมือนเดิม
                  ใครมันจะบ้าซื้อ3เครื่องกันใช่มั้ยครับ เฮ้อย

Comment

ถ้ามีก็คงมีไปนานแล้วหละคับ อันนี้ภาค2ก็ออกมาตั้งนานแล้ว ส่วนผมก็เล่นจบแค่ภาค1เอง ภาคสองยังไม่ได้เล่นเลย

Comment

หนุกมาก สำหรับ ps2 ใครยังไม่มีรีบไปหามาลองนะคร๊าบ

Comment

ผมว่าน่าจะลงนะคับ เพราะgear of warยังลงเลย แต่อาจช้าหน่อย

Comment

เรดติ้งดีน่าจะลงให้ Pc หน่อยเนอะอยากเล่น
                          Last edited by light27; 14 Jan 2008, 19:23:54.

Comment

อยากเล่นมั่กมากกกก

Comment

Sony ทำเองคงไม่ได้ลงเครื่องอื่น นอกจากของโซนี้หรอกครับ

Comment

Working...
                              X