Announcement

Collapse
No announcement yet.

โหลดบิตมาแล้วทำไงต่อ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โหลดบิตมาแล้วทำไงต่อ

คือว่าโหลดเกม crysisมาแล้วมันได้ดังภาพมา โหลดเสร็จแล้วได้6.2g แล้วทำไงต่อคับ ช่วยที.......เพิ่งหัดโหลดบิดคับ
    Attached Files

คลิกขวาไฟลแรก winrarแตก

Comment

ถ้าไม่ได้ยังไงตาม Link ไปดูแล้วกันนะคับ

Comment

ผมลงโปรแกรมwinrar แล้ว แต่ไมไฟล์มันมองไม่เห็น

Comment

Originally posted by qbert View Post
          ถ้าไม่ได้ยังไงตาม Link ไปดูแล้วกันนะคับ
          ตามลิงค์ท่านไปแล้ว . ...........ได้แล้วครับ ขอบคุณครับผม เด๋วลองลงเกมดูก่อน

Comment

ยังไงคับ

Comment

Originally posted by mond View Post
              ผมลงโปรแกรมwinrar แล้ว แต่ไมไฟล์มันมองไม่เห็น
              ผมเคยเข้าไปที่เวปนึ่ง เขาบอกให้เปลี่ยนนามสกุล เช่น rzr-gowa.001 เป็น rzr-gowa001.rar ซิครับแล้วโปรแกรมwinrar ก็จะมองเห็น

Comment

คลิ๊กขวาที่ไฟล์ 001 แล้วเลือก Propetise เปลี่ยนตามรูปชัวร์แต่ไฟล์ที่เอามาทำให้ดูเป็นตัวอย่างเฉยๆ

Comment

ผมตามลิ้งท่าน qbert ไปในโปรแกรมwinrarแล้ว รวบทั้งหมด ไฟล์1-65 แล้วกด Eztract to มันจำทำให้กลายเป็น ไฟล์ .isoให้เลย...ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความกระจ่าง..

Comment

สงสัยว่าทำไมต้องย่อยไฟล์มาด้วยอะ ทำเป็น iso แล้วมาทำเป็น rar file อีกที
                    หรือไม่ให้จับได้ถูกว่าปล่อยไฟล์อะไร งงๆ นึกไม่ออก

Comment

Crysis ผมเคยคลายแล้ว
                      เขาให้ใช้พวก ISO ครับ ลองเอา Power ISO สิครับ
                      แล้วก็ใช้โปรแกรมนี้แหละครับ Mount ก็ติดตั้งได้แล้วครับ
                      แล้วมันก็มีโปรแกรม Crysis ที่ Clack มาให้แล้วอ่ะครับ เมื่อติดตั้งเสร็จแล้วก็ Copy ไปทับ โปรแกรมที่ติดตั้งได้เลย หารายละเอียดจากข้างในอ่ะครับ

ปล. คนที่เอามาปล่อยหนอ (ขอบ่นหน่อยเหอะ) จะปล่อยทั้งที ก็เอาให้มันง่ายๆ หน่อยก็ไม่ได้ อิอิอิ

Comment

Working...
                      X