Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหน่อยครับมือใหม่ FarCry

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหน่อยครับมือใหม่ FarCry

คือว่าผมเพิ่งจะหัดเล่น FarCry
    เล่นมาถึงบนเรือน่ะครับแต่ต้องมาตายทุกทีเลย
    คืออยากจะรู้ว่าจะทำอย่างไรกับเครื่องบินครับ
    ผมยิงไม่ตกซักที ช่วยชี้แนะทีครับ
    ขอบคุณครับ

ก็แค่ยิงจนกว่ามันจะตก ตายเปนพันรอบกว่าจะตก

Comment

ไม่มีวิธีที่ดีกว่านี้หรือครับ
      หรือเราต้องยิงตรงไหนถึงจะตกง่ายๆน่ะครับ
      ขอบคุณครับ

Comment

ผมเคยเจอปัญหานี้มาแล้ว ติดนานมากจนเกือบเลิก
        แนะนำ พอเรือระเบิดก็รีบว่ายนำมาที่เกาะจะมีต้นไม้ ใช้ต้นไม้นั้นเป็นกำบัง แล้วก็ ใช้โอกาสหลบแล้วใช้ ปืนใหญ่เรายิง พยายามให้โดน เพราะกรนะสุนมีน้อย เล็งให้โดนตัวเครื่องบินอะแหละ ไม่เน้นเล็งคน เดี๋ยวก็จะมีควันขึ้นแล้มมันจะบินหนีไปเอง

Comment

ไปที่หัวเรือยิงไปเรื่อยๆพอน้ำท่วมก็ดำน้ำหนีกระสุนไปท้ายเรือแล้วก็แอบๆแล้วก็ยิงไปเรื่อยๆจนกว่าจะตก

Comment

ปืนใหญ่ที่ท่านว่าคือที่เติ่มได้ทีละ50นัดใช้หรือป่าวครับ

Comment

ยิงตกแล้วครับทำไงต่อครับ

Comment

ยิงตกแล้วครับทำไงต่อครับ
                ก็ยืนรอเดี๋ยวจะมีเรือมารับมันจะตัดฉากไปเอง

Comment

ตอนนี้ถึงด่านในถํ้าแล้วครับ
                  ขอบคุณมากๆครับ ถ้าติดตรงไหนจะเข้ามาถามใหม่นะครับ

Comment

มาติดตรงที่ด่านยิงสัตว์ประหลาดครับ
                    คือว่ายิงตายหมดแล้วจะไปด่านต่อไปไปไม่ได้ครับ
                    ไม่มีการ์ดเลยเปิดประตูไม่ได้
                    ด่านที่ว่าคือที่มีสะพานแขวนเยอะๆน่ะครับ
                    อยากจะรู้ว่าการ์ดอยู่ตรงไหนครับ ถ้ามีรูปด้วยสุดยอดเลยครับ
                    ขอบคุณมากครับ

Comment

อ่อ มันมีทางต้นไม้ขึ้นไปอะ ตรงสะพานเยอะๆแหละมั้งจำไม่ได้หาดูดีดีตรงกลางๆ

Comment

ยังหาไม่เจอเลยครับ
                        ช่วยชี้ทางสว่างให้ผมทีครับ
                        ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by choat View Post
                          มาติดตรงที่ด่านยิงสัตว์ประหลาดครับ
                          คือว่ายิงตายหมดแล้วจะไปด่านต่อไปไปไม่ได้ครับ
                          ไม่มีการ์ดเลยเปิดประตูไม่ได้
                          ด่านที่ว่าคือที่มีสะพานแขวนเยอะๆน่ะครับ
                          อยากจะรู้ว่าการ์ดอยู่ตรงไหนครับ ถ้ามีรูปด้วยสุดยอดเลยครับ
                          ขอบคุณมากครับ
                          ตรงไหนเหรอครับนึกไม่ออก เท่าที่จำได้ สะพานแขวนเยอะๆที่โยงกับต้นไม้หรือเปล่า ต้องลงไปข้างล่างแล้วเข้าไปในตัวอาคารแล้วออกมาไปด้านหลังแล้วขับรถไปต่ออีกไปหาระเบิดมาระเบิดกำแพง
                          แล้วจะเจอ ฮ.มายิงแล้วยิง ฮ. ตก แล้วเข้าประตู........ผ่าน หรือปล่าหนอ
                          Last edited by pencil; 9 Jan 2008, 16:07:38.

Comment

ตอนนี้ผ่านมาถึงด่านตอนกลางคืนแล้วครับ
                            ถ้าติดตรงไหนจะมาถามใหม่นะครับ
                            ขอบคุณทุกๆท่านที่เข้ามาช่วยเหลือมากๆครับ

Comment

ช่วยหน่อยครับด่านนี้ไปทางไหนต่อครับ
                              คือว่าด่านที่อยู่ในห้องทดลองที่สัตว์ประหลาดอยู่ในเครื่องทดลองน่ะครับ
                              ผมเดินวนไปวนมาหลายรอบแล้วครับ
                              ตรงลูกศรมันก็พากลับมาตรงปืนที่มันตั้งอยู่กับที่น่ะครับ
                              ช่วยด้วยครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                              X