Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำพัดลมทีฮะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำพัดลมทีฮะ

เอาประมานว่า เน้นไฟสวย+เย็น ขนาด8c.m. ฮะ
    เสียงดังไม่สน เปิดเพลงดังประจำทุกวันอยุ่แล้วฮะ อิอิ
    จะเอามาติดเคส+ฝาข้างคับ

ช่วยแนะนำหน่อยคราบบบ บอิอิ

Comment

ตัวใบพักสีส้ม ตัวสีดำ ของ Tt อะนะ ปรับรอบได้ ผมว่า แรงชิหายเลย เจไดมีครับ

Comment

Originally posted by noom4477 View Post
        ตัวใบพักสีส้ม ตัวสีดำ ของ Tt อะนะ ปรับรอบได้ ผมว่า แรงชิหายเลย เจไดมีครับ
        แรงชิบหายไม่พอครับ ดังชิบหายด้วยครับ
        ใช้กับหม้อน้ำผมอยู่เนี่ย
        ว่าแต่มัน 12cm ไม่ใช่เหรอครับ ??
        GLORIOUS PC MASTER RACE
        May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

งั้นตัวนี้เลยคับ VIZO 80mm ใบพัดเขียว UV กรอบนอกสีฟ้า คับ กะไฟ UVสีฟ้า สวยมั๊กๆ ใช้อยู่ อิอิ
          http://www.tkcom99.com/product_detai...0&s_cat_id=115

Comment

Originally posted by KiDMaioRKz View Post
            แรงชิบหายไม่พอครับ ดังชิบหายด้วยครับ
            ใช้กับหม้อน้ำผมอยู่เนี่ย
            ว่าแต่มัน 12cm ไม่ใช่เหรอครับ ??

นั้นนะสิ งงแล้วละเรา

Comment

Working...
            X