Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจออะไร คุ้มค่า ในงบ 2000+-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจออะไร คุ้มค่า ในงบ 2000+-

ผมอยากได้การ์ดจอ pci-x ในงบ 2000 บวกลบได้นิดหน่อย

ไม่เน้นเล่นเกมส์ สามารถต่อ 2 จอแยกกันทำงานได้ พอจะมีมั๊ยครับ
    ได้ถูกที่สุดก็ดี เอาไว้แค่ทำ photoshop vram ซัก 128หรือ256 ไม่เน้นเล่นเกมส์ 3d

ขอบคุณมากครับ
    Last edited by groobgrob; 8 Jan 2008, 13:35:35.

Spark GF 7300 GT Maxx น่าจะไหวแล้ว นะ

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
      Spark GF 7300 GT Maxx น่าจะไหวแล้ว นะ
      ------------
      งบนี้ ตัวนี้เวิร์คครับ เห็นด้วยครับ

Comment

ลองดู 2400PRO/XT ไว้เป็นตัวเลือกด้วยก็ได้ครับ

Comment

Originally posted by XP_armor View Post
          ตัวนี้ใช่เลยคับ

Comment

Originally posted by eXzato View Post
            ลองดู 2400PRO/XT ไว้เป็นตัวเลือกด้วยก็ได้ครับ
            เห็นด้วยครับ เหมาะทำ PS ครับ สีสดดี

Comment

spark 7300GT Maxx DDR3 กับ Galaxy 7300 GT DDR3 เลือกอันไหนดีกว่ากันอ่ะคับ

Spark Core500/Mem 1000
              Galaxy Core 500 /mem 1400

ผล Mem ต่างกันมากมั้ย แล้ว GT Maxx มีอะไรเด่นกว่า Galaxy เป่าเอ่ย

อีกอย่างคือ ราคา Galaxy น่าจะแพงก่า 200 บาท อันไหนคุ้มครับ ???

Comment

galaxy โลด

Comment

Originally posted by larukuegg View Post
                  spark 7300GT Maxx DDR3 กับ Galaxy 7300 GT DDR3 เลือกอันไหนดีกว่ากันอ่ะคับ

Spark Core500/Mem 1000

ผล Mem ต่างกันมากมั้ย แล้ว GT Maxx มีอะไรเด่นกว่า Galaxy เป่าเอ่ย

อีกอย่างคือ ราคา Galaxy น่าจะแพงก่า 200 บาท อันไหนคุ้มครับ ???

แหล่มๆ

Comment

7300GT

Comment

7300 GT ของ Galaxy สิครับ แรงก็แรงกว่า เนื้องานก็ดีกว่าด้วย ครับ

Comment

ถ้าใช้งานทั่วไป ผมแนะนำ สอย ในบอด มือ 2 อะครับ
                        spark 7300gt maxx ddr3 256 mb มือ 2 ประมาณ 1400 - 1500เอง

PCI-E นะครับ

Comment

Working...
                        X