Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ GF series9คับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ GF series9คับ

คืออีกซัก4-5เดือนจะซื้อโนตบุ้คใหม่ อยากจารุ้ว่าช่วงนั้นseries9สำหรับโนตบุ้คมันจามายังอะคับ

ถ้ามาแล้วมันจะสเปคประมานไหนหว่าาา

อนาคต มันไม่เเน่นอนครับ

Comment

8 ผมยังม่ายเคยเห็นในโน๊ตบุคเลยนะครับ - - หรือว่ามีแล้วอ่ะ

Comment

Originally posted by Masterboy View Post
        8 ผมยังม่ายเคยเห็นในโน๊ตบุคเลยนะครับ - - หรือว่ามีแล้วอ่ะ
        อืม..ผมก็ไม่เคยเห็น นะ GF8XXX ใน โนีตบุ๊ก นะ

เดี๋ยวก็คงมาตามลำดับนั้นละ ครับ GF9XXX ใน NB นะ ตามตูด PC ติดๆ

Comment

มีคับ8800ในโน๊ตบุ๊ค อาจารที่มหาลัยผมใช้ - - นั่งเล่นCrysis สบายใจเลย

Comment

8800M ราคาก็หนาวแล้ว อีก 4-5 เดือน ไม่รู้จะลงเท่าไหร่

Comment

Originally posted by TheifLord02 View Post
              มีคับ8800ในโน๊ตบุ๊ค อาจารที่มหาลัยผมใช้ - - นั่งเล่นCrysis สบายใจเลย

คงสบายมาก ไม่สอนเด็ก

Comment

GF8xxx ในโน๊ตบุค มีครับ (เมียทำบัญชีร้านขายคอมอยู่ หุหุ)

Comment

รุ่น 8xxxM มีให้เห็นทั่วไปครับ แต่พึ่งรู้ว่ามี 8800M ก็วันนี้แหละ ไม่ใช่เป็นแสนเลยหรอนั่น

Comment

เท่าที่เห็น note book ที่บ้านเราก็ยังแค่ 8600M GS

เห็นว่าเพิ่งออก 8800M GTS/GTX เองนี่

Comment

ผมเคยเห็น 8600m ใน acer aspire 4xxx อ่าครับ

Comment

Working...
                      X