Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกแล้วครับทั่น Sapphire 3870(GTX)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อีกแล้วครับทั่น Sapphire 3870(GTX)

ร้อนนักใช่ไม๊ใส่ Heatpipe มันซะเลย แต่เ๊อ๊ะทำไมหน้าตามันคล้ายกับ heatpipe 4 เส้น ที่เคยประจำการบน geforce ตระกูล GTX เลยหว่า

แถมมีผลเทสเล็กๆน้อยๆ เข็นไป900/1200 ยังเย็นๆที่ 60 องศาเอง หุๆๆ

แล้วยังไม่ต้องเพิ่มไฟอีกด้วย แจ่มไม๊ล่ะทั่น แต่ราคาและกำหนดการวางจำหน่ายยังไม่เปิดเผย

http://en.expreview.com/?p=176

กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

P5B Deluxe นี่หว่า

Comment

น่าสอยง่ะ
      อยากได้ ฮือๆๆๆ

ปล.เห็น Avarta กะ sig. ท่านเรือรบแล้วคิดถึงสมัยที่ยังเล่น RO ขึ้นมาจับใจเลยครับ

Comment

Originally posted by Zepia View Post
        น่าสอยง่ะ
        อยากได้ ฮือๆๆๆ

ปล.เห็น Avarta กะ sig. ท่านเรือรบแล้วคิดถึงสมัยที่ยังเล่น RO ขึ้นมาจับใจเลยครับ
        เห้น Avartar ท่าน มันทำให้นึกถึง กระทู้แรครุ่นที่.....

ปล. ผมมีแบบแปลไทยทั้งชุดนะ

Comment

555

h แปลไทยเนี่ย โดนบลัสทีถึงกะเซง

ตอนนี้หายากแล้วก็คงต้องเป็น แปลไทย By Ryune อ่ะนะ ของคุณภาพ ถ้า dvd โมซับไทยก็ยกให้ rei อ่ะ อิอิ

Comment

Originally posted by ARES View Post
            555

h แปลไทยเนี่ย โดนบลัสทีถึงกะเซง

ตอนนี้หายากแล้วก็คงต้องเป็น แปลไทย By Ryune อ่ะนะ ของคุณภาพ ถ้า dvd โมซับไทยก็ยกให้ rei อ่ะ อิอิ
            แฟนขับตัวจริง

กร๊ากกกกกกกกก

Comment

ก็ดีครับ

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
                เห้น Avartar ท่าน มันทำให้นึกถึง กระทู้แรครุ่นที่.....

ปล. ผมมีแบบแปลไทยทั้งชุดนะ
                โอ แฟนตัวจริง 555+

Comment

Working...
                X