Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ celeron ตอนนี้ หรือจะรอ celeron ตัวใหม่ อันไหนดีกว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อ celeron ตอนนี้ หรือจะรอ celeron ตัวใหม่ อันไหนดีกว่า

จะซื้อ celeron ตอนนี้ หรือจะรอ celeron ตัวใหม่ อันไหนดีกว่ากันครับ จะซื้อเอาไป OC เล่นๆนิดหน่อยครับ

celeron ตัวใหม่ก็แพงอยู่เหมือนกาน ราคาพอกับ E21xx เลย ผมว่า ตัว 42x คุ้มดี

Comment

celeron series 5xx รึปล่าวครับ

Comment

ทีแรกผมก็รอเหมือนกัน แต่ดูจาก http://www.fudzilla.com/index.php?op...=3820&Itemid=1 ผมเลยไปซื้อ E2140 มาใช้

ความเห็นส่วนตัว ผมว่า L2 น้อยไปครับ ถ้าไม่ได้ใช้งานแบบ Multi Core ใช้ 4xx ดีกว่าครับ หรือไปเล่น E2xxx แทน

Comment

น่าจะหมายถึง celeron dual core หรือเปล่า ตระกูล E1
          ต้องรอดูราคาจริงตอนเปิดตัวก่อนว่าจะคุ้มหรือเปล่า
          ถ้าเอามาแทนที่ celeron เดิมด้วยราคาต่างจากเดิมไม่มากก็น่าจะดี

Comment

ตัวที่ผมรออยู่เลย E1200

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
              ตัวที่ผมรออยู่เลย E1200
              มันลอยเท้งเต้งอยู่ในความฝันผมนะ

Comment

ตัว 420 เห็นเค้าใช้กันก้อดีนี่ครับ

Comment

Working...
                X