Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยไขข้อสงสัยให้ทีค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยไขข้อสงสัยให้ทีค่ะ

อยากถามว่าNotebook มีแต่ Wireless เราจะสามารถต่ออินเตอร์เน็ตผ่านทางมือถือที่เป็น bluetooth ได้รึเปล่าค่ะ
    ขอบคุณนะค่ะ

หา bluetooth แบบ usb มาใช้ก็ได้แล้วครับ

Comment

มันช้ามากเลยนะครับ อีกอย่างถ้าไม่ใช้ของ AIS ก้แพงมากนะผมว่า

Comment

Wirelessที่ว่านี่คือมีแต่Wireless Lanเลยใช่ไหมครับ Blue Toothเค้าก็ถือเป็นWirelessด้วยนะครับ ตรวจสอบให้ดีก่อนว่าไม่มีBlue Toothในเครื่องแน่ๆนะครับ ไม่ใช่ซื้อAdaptorมาแต่กลับมีอยู่แล้ว

ถ้าไม่มีล่ะก็หาBlue Tooth USB Adaptor มาต่อนะครับ แล้วให้มันSyncกับมือถือก็เรียบร้อย

Comment

ขอทราบรุ่นโน๊ตบุ๊คครับ

Comment

Working...
          X