Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเทคนิคการ Mod. Vcore Celeron 420 ครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเทคนิคการ Mod. Vcore Celeron 420 ครับ...

Celeron 420 ต้อง Mod.ไฟเท่าไหร่ครับ ? ตอนนี้ประมาณ 1.26 V. ครับ. ใครมีรูป Mod. VCore Celeron 420 ขอดูหน่อยครับ...ขอบคุณครับ...

ผมว่าเปลี่ยนบอร์ดดีกว่าครับ -*-

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      ผมว่าเปลี่ยนบอร์ดดีกว่าครับ -*-
      Board+Cpu นี้เพิ่งซื้อมาไม่ถึง 3 เดือนเลยครับ ! ตอนซื้อไม่ได้คิดจะ OC.ครับ..พอดีมาเจอ Web นี้เลยสนใจ อยากจะลองบ้าง.. จริงๆแล้ว 2Ghz.ผมก็ภูมิใจแล้วครับ..แต่อยากจะลองหลายๆวิธีน่ะครับ. ว่าแต่มีรูปเปล่าครับ ถ้ามีขอชมหน่อยครับ...(vcore)

Comment

ไม่มีใคร Mods. VCore Celeron 420 กันเลยหรือครับ ?

Comment

Working...
        X