Announcement

Collapse
No announcement yet.

Box Hdd 3.5

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Box Hdd 3.5

External Box Hdd 3.5 ราคาประมาณเท่าไหร่หรอครับแล้วซื้อได้ที่ไหนมั่งอะครับ

เคยสำรวจราคาเพื่อหาตัวที่ถูกที่สุด ของใหม่ใสกิ๊กเลย ต้องลงทุนประมาณ 700 บาท พันธ์ทิพย์มีขายแยะ

Comment

ตัวละ 299 บาท ที่เห็นถูกทีี่สุด ใส่ฮาร์ดดิสแบบ IDE

Comment

งืม ผมอยากรู้เพราะจะได้เปรียบเทีบยราคา กับ ex Hdd ว่าอันไหนจะคุ้มกว่า

Comment

ตัวละ 299 บาท ที่เห็นถูกทีี่สุด ใส่ฮาร์ดดิสแบบ IDE
          ผมซื้อมา 3ร้อยกว่า ยี่ห้อ RICH ที่พันทิพอะ นานละ อลูทั้งตัว
          แนะนำให้เอาตัวที่มีพัดลมด้วยดีกว่า ประมาณ 5ร้อยมั้ง ของผมมานร้อนอ่า..

Comment

Originally posted by pleum88 View Post
            งืม ผมอยากรู้เพราะจะได้เปรียบเทีบยราคา กับ ex Hdd ว่าอันไหนจะคุ้มกว่า

ซื้อแยก คุ้มกว่าครับ

Comment

ดูเรื่องความเร็วด้วยครับ

Comment

Originally posted by mrchosit View Post
                ดูเรื่องความเร็วด้วยครับ

ไหมถูกจัง ผมดูมาเป็นพันเลยครับ

Comment

Originally posted by จอมยุทธ View Post
                  ผมซื้อมา 3ร้อยกว่า ยี่ห้อ RICH ที่พันทิพอะ นานละ อลูทั้งตัว
                  แนะนำให้เอาตัวที่มีพัดลมด้วยดีกว่า ประมาณ 5ร้อยมั้ง ของผมมานร้อนอ่า..
                  ซื้อร้านไหนอะท่าน 500 อะ

Comment

Phillips ดีไหมครับ ไม่กล้าซื้อยี่ห้อแปลกๆ

Comment

ขอแบบเป็น Sata2 อลู มีพัดลม USB + ESata ราคาไม่แพงมาก ซื้อที่ไหนอะครับ

Comment

ผมซื้อ ยี่ห้อ thermaltake มาคับ รุ่น max4 ที่ร้าน TK 1450
                        sata2 อลู มีพัดลมสีฟ้า USB+esata คับผม

Comment

ผมว่าเดี๋ยวนี้ซื้อแยกมาประกอบ กับ ซื้อ ext HDD สำเร็จรูปจากผู้ผลิต มันราคาต่างกันไม่มากนะครับ
                          เช่นซื้อ HDD มา+ กล่องอีกซัก 500 ก็ราคาประมาณ ext HDD ขนาดเท่ากันเลย

Comment

แล้ว สมมติ ว่ามันมีทั้ง USB ทั้ง Esata แล้วเราต่อ Usb ไปเครื่องนึง ต่อ ESata ไปอีกเครื่องมันจะเห็นพร้อมกันทั้ง 2 เครื่องมั๊ยอะครับ ใน Hdd ตัวเดียวอะครับ

Comment

Originally posted by Apiyut View Post
                              Phillips ดีไหมครับ ไม่กล้าซื้อยี่ห้อแปลกๆ
                              ดีครับ

Comment

Working...
                              X