overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 2 12 LastLast
Results 1 to 20 of 32

Thread: ตอนจบของ CoD4 อยากทราบว่า เราตายไหมครับ

OverclockZone Member

Default ตอนจบของ CoD4 อยากทราบว่า เราตายไหมครับ

เห็นโดนพาขึ้น ฮ แล้วก็เงียบไป

OverclockZone Member [MoLa] - ๏ Jazz ๏ -'s Avatar
    - ๏ MoLD & DeSiGn ๏ - KmiT'NB

ไม่น่าจะตานน่ะ เด๋วไม่มี Cod5 อิอิ

OverclockZone Member ohm27's Avatar
    บึงกุ่ม ถนนเสรีไทย

ผิดหมวด อิอิอิอิอิ

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง-บางนา-สัตหีบ

อืม...รอภาคต่อไป ^^

ไม่ตายครับผม แต่ทสงสัยว่าลุง Price แกรอดหรือเปล่า

ผมว่า price ตายนะ

OverclockZone Member meen182's Avatar

เป็นเกมส์เดียวที่ผมภูมิใจมากๆเพราะเล่นจบในรอบ 10 ปีที่เล่นเกมส์มา (เพราะผมเป็นคนเบื่อเกทส์ง่ายๆเล่นได้ 2-3 ครั้งก็เบื่อถ้าไม่มันส์จิงๆ) ผมว่ามีเรานี้ละรอดคนเดียวแต่บาดเจ็บ ถูก ฮ ลากขึ้นไป ตัวเกมส์ทำโ..ตรดรดีเลยครับ กราฟฟิคก็เจ๋งไม่กินเสป๊คเครื่องด้วย ภาคนี้ COD ได้แฟนคลับเพิ่มอีกเต็มๆ
    *ปล. ผมชอบสงครามยุคปัจจุบันมากกว่าสงครามโลกด้วยก็เลยชอบครับ

Quote Originally Posted by meen182 View Post
    เป็นเกมส์เดียวที่ผมภูมิใจมากๆเพราะเล่นจบในรอบ 10 ปีที่เล่นเกมส์มา (เพราะผมเป็นคนเบื่อเกทส์ง่ายๆเล่นได้ 2-3 ครั้งก็เบื่อถ้าไม่มันส์จิงๆ) ผมว่ามีเรานี้ละรอดคนเดียวแต่บาดเจ็บ ถูก ฮ ลากขึ้นไป ตัวเกมส์ทำโ..ตรดรดีเลยครับ กราฟฟิคก็เจ๋งไม่กินเสป๊คเครื่องด้วย ภาคนี้ COD ได้แฟนคลับเพิ่มอีกเต็มๆ
    *ปล. ผมชอบสงครามยุคปัจจุบันมากกว่าสงครามโลกด้วยก็เลยชอบครับ
    รอ Frontline ด้วยก็ดีนะครับ ผมว่าทำได้ดีกว่า CoD4 แน่ๆ ผมเชื่ออย่างนี้จริงๆ

OverclockZone Member meen182's Avatar

Quote Originally Posted by jajaboss View Post
    รอ Frontline ด้วยก็ดีนะครับ ผมว่าทำได้ดีกว่า CoD4 แน่ๆ ผมเชื่ออย่างนี้จริงๆ
    มันเป็นแนว BF หรือป่าวครับ หรือว่าแบบ COD ถ้าแบบ COD ไปเรื่อยๆมีเนื้อเรื่องก็เจ๋งเลย

gidd009's Avatar
    ร.พ. ศิริราช ครับ

ไม่ตายครับ ทั้งเราและกัปตัน Price

แต่ที่เน่าแน่ๆ ก็ GAZ

OverclockZone Member pegafor's Avatar

เหลือ 2 คน ^^

เกมนี้ 10คะแนน ผมให้ 9.99999 เลย

OverclockZone Member BaKerStreet's Avatar

มันส์มากเกมส์นี้+ภาพสวย *0*

ยังเล่นมะจบ

OverclockZone Member อิมพีเรียล's Avatar

ผมตายครับ
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .
    .

เพราะว่า โดน ... ด่าตายครับ

OverclockZone Member ballmakoto's Avatar

ตั้งผิดห้องป่าว

OverclockZone Member Zepherous's Avatar

ผิดที่นะ
    ไม่ตายครับ บาดเจ็บเฉยๆ
    และถ้าปล่อยเกดมส์จบไปจนรายชื่อคนสร้างหมดแล้ว จะมีมินิเกมเล็กๆ ให้เราเล่นอีกนิดนึง

เป็นเกมส์ให้ช่วยตัวประกันบนเครื่องบิน แล้วเราจะโดดหนีออกมา โดยที่เครื่องจะระเบิด ก็จบ

ผมชอบตรงที่เราเป็นSniper สุดแล้ว ระทึกดี

OverclockZone Member azujiro's Avatar

ถ้าจำไม่ผิด ตอนกัปตัน Price ส่งปืนให้เราแล้วเรายิงไอ้พ่อค้าอาวุธตาย ผมเห็นฉากหลังก่อนเราถูกยกขึ้นฮอ มีคนปั้มหัวใจให้กัปตัน Price แต่เอามือทุปพื้น ผมว่า แกไม่น่ารอดนะครับ Gaz ก็รู้สึกว่าจะเดี๊ยงไปด้วยเช่นกัน

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

ไม่ตายครับ ตอนจบมันยังมีแมพพิเศษให้เล่นที่ชิงตัวประกันอะครับ
    ปล.cap.price อยู่มาตั้งแต่ภาคแรกแล้วครับ และคาดว่าคงตามไปในทุกๆภาค

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

OverclockZone Member xecution's Avatar

ตาGazแกโดนระเบิดขมับขนาดนั้นรอดก็ยอดคนล่ะครับ

OverclockZone Member XP_armor's Avatar
    ผมมาซ่อมแอร์ครับ

ถ้าจำไม่ผิด ตอนกัปตัน Price ส่งปืนให้เราแล้วเรายิงไอ้พ่อค้าอาวุธตาย ผมเห็นฉากหลังก่อนเราถูกยกขึ้นฮอ มีคนปั้มหัวใจให้กัปตัน Price แต่เอามือทุปพื้น ผมว่า แกไม่น่ารอดนะครับ Gaz ก็รู้สึกว่าจะเดี๊ยงไปด้วยเช่นกัน
    Captain Price อ่อ ไอ่หนวดเฟิ้มหนวดเขี้ยวน่ะ ไม่ตายหรอกครับ มันอมตะ จริงๆ ครับ ผมเห็นมันมาตั้งแต่ภาคแรกแล้วครับ

ภาค 2 ก็เจอมันที่ทะเลทรายนะ

พอมาภาค 4 นี้ (กี่ปีแล้ววะเนี่ย) มันก็ยังอยู่ครับ แถมหน้าตาก็ยังเหมือนเดิม ไม่แก่ลงไปเลย ครับ สงสัยตัวจริง มันเป็นท่านเค้าแด๊กคูร่า ดื่มเลือด ต่ออายุตัวเองไปเรื่อยๆ (ตอนเรายิงผู้ก่อการร้ายตาย ที่ Captain Price ไม่รีบวิ่งตามมามันอาจจะกินเลือดจากศพก็ได้ ใครจะไปรู้ เผลอๆ ที่เพื่อนร่วมทีมเราตายเพราะ Captain Price ยิงทิ้งฆ่าปิดปากด้วยมั๊ง)

ไม่เชื่อก็รอดู House of The Dead 5 ดิครับ มีหวัง Captain Price แปลงร่างเป็นบอสใหญ่ของเกมส์ แหงๆ

เหอะๆๆๆๆ

OverclockZone Member xecution's Avatar

แป่วววว..ข้างบนนี่น่าคิดเหมือนกันอาจเป็นไปได้ๆ

Page 1 of 2 12 LastLast

Bookmarks

Bookmarks