Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมสมาชิกใหม่อยากUPGRADE คัรบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมสมาชิกใหม่อยากUPGRADE คัรบ

สวัสดีครับพี่น้องทุกท่าน คือว่าผมต้องการจะอัพเกรด คอม ครับ
    ซื้อกลางปี 2006 สะเป๊กคร่าวๆ - pentuimD 2.6
    - DDRII 2 GB
    *- M/B : NVIDIA nForce4 GA-8N-SLI ตัวธรรมดา
    **- การ์ดจอ GF 6200 TurboCache
    อยากเปลี่ยนการ์ดจอครับ เคยคิดจะซื้อGF8800แต่ผมดูแล้วมันใส่กันไม่ได้คัรบ รบก่วนท่านผู้เชี่ยวชาญทั้งหลายแนะนำด้วยเถิด เอาแบประสิทธภาพใกล้เคียงGF8800 แต่ใส่กับเมนบอรด์ของผมได้
    ปล.เอาที่เล่น COD4 และ SOF3 ได้น่ะครับ
    ขอบพระคุณมากครับ
    Last edited by kalashnikov; 9 Jan 2008, 08:21:21.

ใส่ได้คับ 8800 ไม่มีปัญหา

Comment

ขอบคุณครับ ผมคงดูเผินๆแล้วตัดสินไปเอง

Comment

อ้าวแล้ว บอร็ดผมมัน มีช่องเสียบไฟเลียงการดจอ แบบ 4 พินมีชุดเดียวด้วยจะใช้ได้เหรอครับ

Comment

อ่า ขอโทษครับ เห็นภาพแล้วหละว่าต่อที่การดจอโดยตรงเลย ผมบ้าไปเองอีกหล่ะ

Comment

Working...
          X