Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอนเรื่องการเซ็ต Lan ของ Warcraft III หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอนเรื่องการเซ็ต Lan ของ Warcraft III หน่อยครับ

ผมอยากจะเล่นผ่าน Lan ได้มันต้องเซ็ตไรมั่งคับ เวลาครีเอทแมพอีกเครื่องมันเห็นนะ แต่ไม่สามารถเข้าได้ งงมั่กๆ ทำไม่เป็น คนที่รู้ช่วนหน่อยนะคับ รบกวนด้วย

Originally posted by chaoss View Post
    ผมอยากจะเล่นผ่าน Lan ได้มันต้องเซ็ตไรมั่งคับ เวลาครีเอทแมพอีกเครื่องมันเห็นนะ แต่ไม่สามารถเข้าได้ งงมั่กๆ ทำไม่เป็น คนที่รู้ช่วนหน่อยนะคับ รบกวนด้วย
    ปิด firewall ครับ ทั้งคน สร้าง และ คน เข้า แค่นี้แหละ ^^

Comment

ได้แล้วคับ ขอบคุณมากเลย ไม่งั้นคงงงกะตัวเกมไปอีกนานเลยผม

Comment

Working...
      X