Announcement

Collapse
No announcement yet.

7300gt ใช้ไดรเวอร์ไรดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7300gt ใช้ไดรเวอร์ไรดีคับ

คือผมไม่ค่อยรู้เรื่องเลยน่ะคับ

บอกกันนะคับพี่ๆ

ตอนนี้ผมใช้ 169.21 อยู่ไปโหลดจากเว็บมา มันดู อุณหถูมิ ไม่ได้ด้วย เศร้าเลย

93.71 แหล่มสุด อิอิ

Comment

โหลดไปครับ

Comment

Originally posted by 200sx View Post
        93.71 แหล่มสุด อิอิ
        สนับสนุนตัวนี้ครับ

Comment

93.71 ลงแล้วเล่น time shift ไม่ได้น่ะคับผม เกมไหม่มันแปลกๆไปนะคับ

ขอบคุณคับทุกคับ

ผมโหลดของ ท่าน จอมยุทธ มาล่ะ เห้นอุณหถูมิ แล้วคับ

Comment

ผมใช้อยู่ก้อปรกติดีครับ แต่เกมส์นั้นไม่ได้เลย

Comment

ของผมใช้ 169.21 ก็โอคเนะครับ แต่ผมไม่เล่นนะครับ

Comment

Originally posted by LonelyAlone View Post
                คือผมไม่ค่อยรู้เรื่องเลยน่ะคับ

บอกกันนะคับพี่ๆ

ตอนนี้ผมใช้ 169.21 อยู่ไปโหลดจากเว็บมา มันดู อุณหถูมิ ไม่ได้ด้วย เศร้าเลย
                ใส่ntune เเล้วดูได้ครับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=134419

ที่เคยเจอSeries7บางตัวเเปลงหน้าจอเป็นเเบบเก่าเเล้วเอาไม่อยู่ เด้งตลอด เเต่เเบบใหม่ไม่เป็นไร

Comment

Working...
                X