Announcement

Collapse
No announcement yet.

CASE Hand Made ทำไว้ใช้เอง ผมขอตั้งชื่อว่า Silent Case ละกัน

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โห ชอบเลยอะครับ เห็นแล้วอยาก เปลือย มั่งแล้วเนี่ย

Comment

Originally posted by taanginter View Post
      เคส ของท่านสวยดีคับ แต่ เคส ultimate stringer ของผมสุดยอดกว่าคับ5555[ATTACH=CONFIG]1307397[/ATTACH]
      เท่ดีครับท่าน ขอชมแบบเต็มๆหน่อย นะๆๆ
      Originally posted by Geil View Post
      ^ ^ขอรูปใหญ่หน่อยท่าน อยากเห็นเหมือนกัน
      รอดูด้วยคนครับ
      Originally posted by wikorn View Post
      สุดยอด
      ขอบคุณครับสำหรับคำชม
      Originally posted by yoyoos View Post
      สวยครับนี่ไงฝีมือคนไทยก็ไม่แพ้ชาติอื่น
      ครับผม ลองดูครับถ้าว่างๆทำเล่นๆมาดูซักตัวครับ
      Originally posted by nprohero View Post
      สวยดีคับ ดูสบายตาดี
      ขอบคุณมากครับ ผมก็ชอบ แบบนี้แหละครับ สบายๆ
      Originally posted by mottowa View Post
      เปลือยอย่างเป็นระเบียบ
      เปลือย อย่างเป็นระเบียบ (ชอบคำนี้ครับ กดไลค์ๆๆ)
      Originally posted by Jackyzaaa View Post
      ท่านจะเอารูปทั้งหมดมาด้วยทำไมนี่ เหอๆ

ดันต่อไปครับให้คนอื่นเห็นว่า มันสวยขนาดไหน อิอิ
      ขอบคุณครับท่านแจ็ค
      Originally posted by 5558555 View Post
      โห ชอบเลยอะครับ เห็นแล้วอยาก เปลือย มั่งแล้วเนี่ย
      ลองกลับมาแก้ผ้าดูครับ อากาศเย็นดีนะ อิอิอิ ^ ^

Comment

เมพ ขิงๆ ผมว่าทำขาย ท่าทางจะเวิค
        Last edited by Kanano; 23 Aug 2011, 12:21:57.

Comment

OHO!!!...แม่เจ้า คนแบบนี้แหละที่หามานาน นี่มันคือ ศาสตร์ และ ศิลป์ โดยแท้

บอกได้คำเดียวว่า " คารวะ ฮ่องเต้ " จริงๆ

ibcbet ซีรีย์เกาหลี หนังใหม่

นับถือ...นับถือ

Comment

ชอบมากครับ ขอชมจากใจจริงๆ

ชอบตรงทำความสะอาดง่าย

Comment

เยื่ยมมากครับ ก่อนเปิดเครื่อง ไงก็อย่าลืมเช็ค HD ว่ามันอยู่ครบไหม อิอิ

Comment

เจ๋งว่ะ สุดยอด

Comment

เท่และลงตัวมากๆ ชอบครับ

Comment

สวยๆ ชอบที่มันทำความสะอาดง่ายนี่หล่ะ ปัดฝุ่นได้หมด และทำได้ทันที ของผมกว่าจะทำความสะอาดได้ปาไปครึ่งวัน ด้านหลังอ่ะคับท่านใส่อะไรเข้าไปทำไมรับน้ำหนักได้ขนาดนั้นHDDกี่ลูกเข้าไปแล้ว

Comment

รวมแล้ว HDD ท่านกี่ TB ครับ เป็นแถวเชียว สงสัยหนังเยอะ คอหนังเหมือนกัน 555

Comment

สวยมากครับ ทำเอง คงภูมิใจในผลงานไม่ใช่น้อย

ว่าแต่ไม่มีพัดลมเลยนี่ ห้องแอร์หรือเปล่าครับ แล้ว HDD กี่องศาหรอครับ

Comment

สวยมาก ความคิดดีครับ น่าทำขายนะ ^^

Comment

Originally posted by Kanano View Post
                            เมพ ขิงๆ ผมว่าทำขาย ท่าทางจะเวิค
                            ขอบคุณครับ อยากทำขายเหมือนกัน แต่ยังไม่พร้อมครับ
                            Originally posted by Top_kung View Post
                            OHO!!!...แม่เจ้า คนแบบนี้แหละที่หามานาน นี่มันคือ ศาสตร์ และ ศิลป์ โดยแท้

บอกได้คำเดียวว่า " คารวะ ฮ่องเต้ " จริงๆ

ibcbet ซีรีย์เกาหลี หนังใหม่

นับถือ...นับถือ
                            ขอบคุณครับ ชมซะผมเขิลเลย ไม่ต้องถึงกับคาราวะหรอกนะครับ
                            Originally posted by HaNoom View Post
                            ชอบมากครับ ขอชมจากใจจริงๆ

ชอบตรงทำความสะอาดง่าย
                            ผมก็ชอบตรงทำความสะอาดง่ายมากที่สุด ใช้เวลาปัดฝุ่นไม่เกิน 1 นาทีก็สะอาดแล้วครับ
                            Originally posted by meo95 View Post
                            เยื่ยมมากครับ ก่อนเปิดเครื่อง ไงก็อย่าลืมเช็ค HD ว่ามันอยู่ครบไหม อิอิ
                            ผมต้องระวังพี่ meo95 ใช่ไหมครับ อิอิอิ
                            Originally posted by smileidea View Post
                            เจ๋งว่ะ สุดยอด
                            ขอบคุณครับสำหรับคำชม
                            Originally posted by progressive View Post
                            เท่และลงตัวมากๆ ชอบครับ
                            ขอบคุณคร๊าฟ คำชมถือว่าเ
                            Originally posted by onilucifer View Post
                            สวยๆ ชอบที่มันทำความสะอาดง่ายนี่หล่ะ ปัดฝุ่นได้หมด และทำได้ทันที ของผมกว่าจะทำความสะอาดได้ปาไปครึ่งวัน ด้านหลังอ่ะคับท่านใส่อะไรเข้าไปทำไมรับน้ำหนักได้ขนาดนั้นHDDกี่ลูกเข้าไปแล้ว
                            "ปัดฝุ่นได้หมด และทำได้ทันที" ชอบคำนี้จัง
                            ผมทำจากไม้อัดหนา 15 มิล ครับ (รวมแผ่นลามิเนตแล้ว)
                            เคสตัวนี้แค่เคสเปล่าๆก็หนักมากแล้วละครับ ไม้อัดมันหนักจิงๆครับ
                            โต๊ะที่วางต้องออกแบบให้รับน้ำหนักได้เยอะๆ
                            โต๊ะที่วางเคสผมก็ใช้ไม้ตัวเดียวกับที่ทำเคสนี่แหละครับ
                            (ออกแบบมาให้เก็บสายไว้ด้านหลังโต๊ะได้ ไม่รก)
                            (ขึ้นไปยืนได้เลยละครับไม่แอ่นแน่นอน)
                            เด๋วจะเอารูปมาลงให้อีกนะครับ ถ่ายด้านหลังมาแล้วด้วย
                            Originally posted by UNCENSORED View Post
                            รวมแล้ว HDD ท่านกี่ TB ครับ เป็นแถวเชียว สงสัยหนังเยอะ คอหนังเหมือนกัน 555
                            ตอนนี้ 500GB + 1TB +2TB +2TB +2TB หนังเยอะเหมือนกันครับ โหลดมาเพราะบ้าเก็บ (แต่ไม่ว่างดู ไม่รู้จะโหลดมาเพื่ออะไร)
                            Originally posted by X-ZaR View Post
                            สวยมากครับ ทำเอง คงภูมิใจในผลงานไม่ใช่น้อย

ว่าแต่ไม่มีพัดลมเลยนี่ ห้องแอร์หรือเปล่าครับ แล้ว HDD กี่องศาหรอครับ
                            ห้องไม่มีแอร์ครับ ไม่เคยไม่แอร์
                            ผมไม่ได้โอเว่อร์คล็อกแล้วละครับ
                            ผมแก่แล้วไม่เน้นแรงครับ
                            แค่เล่นเน็ต + ทำงาน + กราฟฟิคบ้างเล็กน้อย + ออโต้แคทก็ใช้งานแค่พื้นๆ
                            เด๋วว่างจะเอาอุณหภมิมาลงให้ดูนะครับ (ติดไว้ก่อน)
                            Originally posted by kunghaha View Post
                            สวยมาก ความคิดดีครับ น่าทำขายนะ ^^
                            ขอบคุณครับ ไว้ทำขายเมื่อไหร่ มาอุดหนุนด้วยนะครับ อิอิ

Comment

ผมก็คิดจะทำแบบนี้เหมือนกันนะเนี่ย

Comment

Originally posted by mikies123 View Post
                                ผมก็คิดจะทำแบบนี้เหมือนกันนะเนี่ย
                                ทำเสร็จแล้วเอามาโชว์บ้างนะคร๊าฟ ^ ^

Comment

Working...
                                X