Announcement

Collapse
No announcement yet.

CASE Hand Made ทำไว้ใช้เอง ผมขอตั้งชื่อว่า Silent Case ละกัน

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แหล่มมากเลยยยย

Comment

Originally posted by RV02E View Post
      จัดให้เลยครับ 5 กะโหลก โดนใจจริงๆ
      น้อมรับ ขอบคุณครับผม
      Originally posted by poomvisa View Post
      แหล่มมากเลยยยย
      ขอบคุณครับ ^ ^

Comment

เยี่ยมเลย คิดดีมากคับ

Comment

Originally posted by koangslk View Post
          เยี่ยมเลย คิดดีมากคับ
          ขอบคุณสำหรับคำชมครับ

Comment

แจ่มครับ

Comment

Originally posted by aof1234 View Post
              แจ่มครับ
              ขอบคุณครับคุณออฟ

Comment

ทำขายน่าจะดีครับ น่าสนใจ

Comment

Originally posted by specialman View Post
                  ทำขายน่าจะดีครับ น่าสนใจ
                  ถ้าทำขายผมกลัวว่าจะรับราคาไม่ไหวนะสิครับ
                  ตัวนี้ถ้าผมตั้งราคาเล่นๆก็คงประมาณ3000แน่ๆครับ (แต่ผมไม่ขายนะครับ)
                  เพราะตัวนี้แฮนเมดทำกับมือตัวเองทุกอย่าง นั่งตัดและตะไบทีละชิ้น เหนื่อยมาก
                  ถ้าขายตัวนี้แล้วให้ทำใหม่ บอกตรงๆครับ ขี้เกียจ อิอิอิ
                  ถ้าทำขายจริงอาจมีจ้างร้านทำบางส่วนเหนื่อยน้อยลง อาจจะถูกลงก็ได้นะครับ
                  (กลัวราคาแพงไปจะไม่มีใครจ้างทำหนะครับ)
                  เคยคิดว่าจะออกแบบเคสสำหรับ สาวกแมวน้ำเหมือนกันครับ
                  เพื่อนผมเคยจะมาจ้างผมให้ช่วยออกแบบเคสสำหรับชุดแมวน้ำ
                  แต่ผมไม่ว่าง ทำตัวนี้เส็ดก็เหนื่อยแร้ว
                  ตอนที่ทำเคสนี้ผมทำงานประจำอยู่ที่ กทม
                  แต่ตอนนี้กลับมาเปิดร้านติดตั้งจานดาวเทียมอยู่ที่ อ.เมือง จ.สงขลา
                  ช่วงนี้งานที่ร้านผมน้อยมากฝนตกแทบทุกวันงานติดจานก็เลยไม่ค่อยมี
                  อาจจะวางแผนรับออกแบบแล้วทำขายก็ได้นะครับ ในอนาคต
                  ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะครับ

Comment

Like!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Comment

สวยดีครับบ

Comment

บอกได้คำเดียวว่า.................... นายเก่งมาก

Comment

หามานานแล้ว กระทู้นี้ เคยเซฟไว้แต่พอลงวินโดวส์ใหม่ก็หาไม่เจอแล้ว ขอบคุณท่าน kitcha2523 ที่ไปขุดมา
                          และต้องขออนุญาต ท่าน routine2000 คือผมจะใช้เป็นแนวทางในการทำเคสในแบบฉบับของผม
                          ขออนุญาตเซฟรูปไว้ด้วยนะครับ

Comment

สุดยอดมากเลยครับ

Comment

สร้างสรรค์มากๆครับ แจ่มมาก

Comment

พูดตรงนะ นึกว่าเอาโครง Level 10 มาซะอีก เนียน สวยดีครับ

Comment

Working...
                                X