Announcement

Collapse
No announcement yet.

CASE Hand Made ทำไว้ใช้เอง ผมขอตั้งชื่อว่า Silent Case ละกัน

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สวยและลงตัวมากๆครับ

Comment

เจ๋ง....งานนี้ต้องขอใช้เป็นแนวทางสักหน่อยนะครับ... กำลังจะทำเคสแบบโชว์ไส้ใน...55

Comment

มันไม่ Silent เพราะ HDD เนี่ยแหละ เคสผม HDD ดังกว่าพัดลมอีกอ่ะ = ="

Comment

สอบถามหน่อยครับพอดีผมอยากลองทำเคสที่บ้านผมบ้างแต่ติดตรงที่ว่าที่ตัวเคสอะครับมันมีน๊อตสีขาวๆแต่ไม่มีที่ไขอะครับอยากรู้ว่ามันจะแกะยังไงหรอครับ

Comment

Originally posted by weweza45 View Post
            สอบถามหน่อยครับพอดีผมอยากลองทำเคสที่บ้านผมบ้างแต่ติดตรงที่ว่าที่ตัวเคสอะครับมันมีน๊อตสีขาวๆแต่ไม่มีที่ไขอะครับอยากรู้ว่ามันจะแกะยังไงหรอครับ
            เป็ฯสกรูแบบหัวแฉกพิเศษต้องหาไขควงแบบพิเศษรึเปล่าครับ หรือไม่ก็เป็นรีเวท ต้องหาสว่านมาเจาะทิ้งแล้วถ้าจะยึดกับต้องค่อยยิงรีเวทเข้าไปใหม่

Comment

Working...
            X