Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8800 GTX x2 SLI 3Dmark06 result

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 8800 GTX x2 SLI 3Dmark06 result

For details specification please refer to
    http://www.overclockzone.com/forums/...ad.php?t=14046
    Move here for Benmark result show.
    Hu! Hu! Yank mai dai lonk pasa Thai leui
    Last edited by Pegazus; 15 Nov 2006, 11:29:19.

หุหุ รีบมาโพส ยังไม่ได้ลงภาษาไทยเลยหรอท่าน

คอมแรงโคตรๆเลย O_o

รบกวนช่วยโพสรูปเคสกับmonitorให้ดูด้วยได้มั๊ยครับ อยากเห็นจังโดยเฉพาะmonitor ขอบคุณครับ
    Last edited by Deschutes; 13 Nov 2006, 14:59:17.

Comment

พี่แก แรงจริงๆ T T เอาเงินมาแบ่งกันใช้มั้งสิครับ

Comment

ผมว่าพี่แกไม่นามสกุลชินวัตร ก็ขายขายยาบ้าอ่ะรับ อิ อิ ล้อเล่นน่ะครับ สุดยอดจิงๆครับผมว่าที่เคยเห็นมาชุดพี่นี่ล่ะครับแพงที่สุดแล้ว โหดมากๆ

Comment

ก็สมราคา ครับ มาตรฐานดีครับ

Comment

สมราคาจริงๆๆ

Comment

จัดให้ครับ
              พยายาม Overclock GPU อยู่ครับ
              Rivatuner ไม่work, ATI tool Driver เสียเลย, Coolbits ไม่ได้ผล
              มีใครจะแนะนำไหมครับ
              ตอนนี้ดีใจมาก คะแนน 3DMark06 ได้อันดับ 30 คนสูงสุดของโลก(เช็คที่ Futuremark ได้ครับ อยู่ในกลุ่ม All Driver)
              ด้วยSystem ธรรมดา ใช้งานได้จริง ภูมิใจมากครับ

Comment

แรงโ_ตร

Comment

เครื่องผมยังไม่ได้ครึ่งนึงของท่านเลยมั้งเนี่ย

พระเจ้าจอร์จ มันแรงจริง ๆ เลย

Comment

รวยเจงๆ

Comment

หาวิธี Overclock VGA card ได้แล้ว ใช้ Ntune ของ Nvidia ครับ
                      ลองนิดนึงก่อน เป็นตามรูปครับ ได้ที่ 25 ของโลกแล้ว ยังไปได้อีก มันส์

Comment

ไม่เอาที่ 1 เลยละจ๊ะ คนไทย สู้ๆ

Comment

ได้ที่ 20 ของโลกแล้ว ดีใจๆ ชื่อเราได้อยู่หน้าแรกกับเขาแล้ว
                          สูงกว่านี้ลำบากแล้วหล่ะ 1-19 ท่านใช้ Core 2 Quad QX6700 + MB: P5N32-E SLI (680i MCPS) ซะเป็นส่วนใหญ่เลย มันยังไม่มีขายเลยนะนี่ ไม่รู้ไปเอามาจากไหนกัน แถม ใช้ Cooling เป็น Dry Ice อีกต่างหาก
                          รอบหน้า ผมจะกลับมานำเสนอ QX6700 + P5N32-E SLI และ Vapo Chill cooling system สั่งซื้อแล้ว ไม่นานเกินรอ ท่านผู้ชม
                          ป.ล. ความร้อน GPU น้อง Sakchai ขอมา ของพี่ Clock เยอะแล้วนะ มันก็ไม่ร้อนเท่าไหร่นี่ ลองดูที่เคสนะครับ หรือไม่ก็ ที่การ์ด

Comment

แรงมากๆครับ ผมว่าท่านลองเล่น3DMark03,05ดูสิครับ อันดับน่าจะดีกว่านี้เพราะมันไม่ใช้ความสามารถของ Dual, Quad core

แล้วได้ลองเล่นเกมดูหรือยังครับ

Comment

เห็นแล้ว อึ้ง ทึ่ง เสียวจิงๆ

เอิ๊กๆ เงินท่านหนามากๆเลย ได้ vapo chill มาอย่าลืมอัดโชว์ด้วยน้า

Comment

Working...
                              X