Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยท ครับีS41 ใช้ aquamark3 แล้วได้คะนแน CPU น้อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยท ครับีS41 ใช้ aquamark3 แล้วได้คะนแน CPU น้อยครับ

คนอื่นได้เป็น 10k ทำไมผมได้นิดเดียวเอง

http://www.uppic.net/showpic.php?pic...6509dbe71d71c3

แรงมาก ละ

Comment

มันติดตรง CPU อะครับเห็นคนอื่นใช้S41เหมือนกันเค้าได้ตั้ง 9-10kกัน
      ผมได้ 5 เองอะ

Comment

เอ่อ มันเกี่ยวกับวินโดว ไหมครับ คือผมลงวิสต้านะ หรือพวกที่ได้9-10k เค้าใช้xpกัน

Comment

คะแนนก้ประมาณนั้นแหละครับ ส่วนเรื่องของ OS นี่มีผลแน่นอนครับ ถ้าเป็น XP น่าจะขึ้นมาเกือบหมื่น

Comment

วิสต้า คะแนน cpu น้อย GPU เยอะ
            xp คะแนน cpu เยอะ GPU น้อย (แต่มานก้อไล่ๆกัน)

Comment

ของ ผม xp 32 ครับ ได้69000 ครับ เป็น s41-324 ครับ ไม่รุว่ามันอยู่ในระดับไหนครับ ผมใช้ driver 169.21 ครับ

Comment

Originally posted by silvercosta View Post
                ของ ผม xp 32 ครับ ได้69000 ครับ เป็น s41-324 ครับ ไม่รุว่ามันอยู่ในระดับไหนครับ ผมใช้ driver 169.21 ครับ
                ปกติครับ เพื่อนผมใช้ S41 Forceware ตัวเดียวกับคุณก็ได้คะแนนพอ ๆ กันครับ

Comment

s41 สุดๆไม่ oc ได้ปนะมาณ 6-7 หมื่นนี่แหละครับ

Comment

Working...
                  X